Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M, Cáp quang Treo ADSS khoảng vượt 900M phi kim loại

Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M có xuất xứ: Việt Nam Khoảng vượt : ≤ 900 M Bước sóng : 1310 - 1550nm. Được sản xuất theo dây chuyền tiến tiến, chất lượng tốt phù hợp với môi trường, khí hậu việt nam. Sản phẩm cáp quang treo ADSS được phân phối chính hãng,úy tín, giá rẻ tại Thegioicapquang.com.vn

Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M, Cáp quang Treo ADSS khoảng vượt 900M phi kim loại
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M
Votes 4.9 9 bởi 5464 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5199
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M

cap-quang-adss-phi-kim-loai

Hình Ảnh: Cáp quang treo ADSS Khoảng vượt 900m

1.Thành phần cấu tạo cáp quang treo ADSS

- Số sợi quang trong cáp từ 8-96 core/Fo

- Số sợi quang trong 1 ống lỏng Max là 6 sợi

- Ống lỏng PBT (Polybuty Terephathalate). các sợi quang được thả lỏng, tự do trong ống lỏng

- Chất độn ống lỏng: thixotrophic Jelly.

- Ống đệm: Vật liệu nhựa HDPE màu tự nhiên

- Thành phần gia cường trung tâm: Vật liệu FRP ( fiberglass Reinforced Plastic )

- Vật liệu chống thấm: sợi chống thấm nước, chạy dọc theo thành phần gia cường trung tâm có tác dụng ngăm hơi ẩm trong lõi cáp

- Bảo về lõi core: Băng chống thấm nước (water blocking swellable tape) chống nhiệt và tạp độ tròng cho lõi cáp  ngăn nước xâm nhập từ vỏ cáp.

- Phương pháp bện lõi: Bện dảo chiều SZ

- Lớp vỏ trong: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.0mm ± 0.1mm

- Lớp sợi gia cường: Loại sợi Kevlar được bện bên ngoài lớp vỏ trong hoặc tương đương

- Lớp vỏ ngoài: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.5mm ± 0.1mm

- Đánh dấu sợi và ống lỏng: Mã màu của sợi quang và ống lỏng được tuân theo tiêu chuẩn TIA/EIA-98-A

bo treo cap quang

Hình Ảnh: Bộ treo cáp quang ADSS

2. Đặc tính sợi quang

- Tiểu chuẩn áp dụng: TCN 68-160 ITU-T G.652.D

- Loại sợi: đơn mốt(single mode)

- Hệ số suy hao bước sóng 1310nm:≤ 0,38 db/km

- Hệ số suy hao bước sóng 1550nm:≤ 0,24 db/km

- Hệ số tán sắc: ≤ 3,5 với λ= 1310nm

                            ≤ 18 với λ= 1550nm

- Hệ số phân cực mốt PDM: ≤ 0,2 ps/km 1/2

- Đường kính trường mốt bước sóng 1310nm: 9.2 ± 0.4 µm

- Đường kính trường mốt bước sóng 1550nm: 10.4 ± 0.5 µm 

- Sai số đồng tâm trường mốt: 0,5 µm 

- Đường kính lớp vỏ phản xạ: 125 ± 0,7µm  

- Độ không tròn đều lớp vỏ phản xạ :≤ 0,7%

3. Đặc tính vật lý, cơ học của cáp quang treo ADSS

ĐẶC TÍNH PHƯƠNG PHÁP THỬ VÀ TIÊU CHUẨN
Khả năng chịu căng cáp ADSS-500

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E1
- Đường kính trục cuốn: 30D (D = đường kính cáp)
- Tải thử lớn nhất: 12 kN
- Tải thử liên tục : 8 kN
# Chỉ tiêu:
- Tăng suy hao: £ 0.1 dB  tải liên tục

-Vỏ cáp không bị rạn nứt, sợi cáp không bị gãy

Khả năng chịu ép # Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E3
- Lực thử: 1100 N/50 mm trong 10 phút
- Số điểm thử: 1
# Chỉ tiêu
- Tăng suy hao: £ 0.10 dB
- Cáp không bị vỡ vỏ, đứt sợi
Khả năng chịu va đập # Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E4
- Độ cao của búa: 100 cm
- Trọng lượng búa: 10N
- Đầu búa có đường kính : 25 mm
- Số điểm thử: 10 điểm (cách nhau 10 cm dọc theo chiều dài cáp )
# Chỉ tiêu
- Độ tăng suy hao : £ 0.10 dB
- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại
Khả năng chịu uốn cong # Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E6
- Đường kính trục uốn: 20D (D = đường kính cáp)
- Góc uốn : ± 90°
- Số chu kỳ : 25 chu kỳ
# Chỉ tiêu
- Độ tăng suy hao : £ 0.10 dB
- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại
Khả năng chịu xoắn # Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E7
- Chiều dài thử xoắn: 2m
- Số chu kỳ: 10 chu kỳ
- Góc xoắn: ± 180°
# Chỉ tiêu sau khi hoàn thành phép thử
- Độ tăng suy hao: £ 0.10 dB
- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại

Khả năng chịu nhiệt
# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-F1
- Chu trình nhiệt  : 23°C ® -30°C ® +60°C ® 23°C
- Thời gian tại mỗi nhiệt độ : 24 giờ
# Chỉ tiêu
- Độ tăng suy hao: £ 0.1 dB/km
Thử độ chẩy của hợp chất độn đầy # Phương pháp thử: IEC 60794-1-E14
- Chiều dài mẫu thử: 0.3 m một đầu đã tuốt vỏ cáp xấp xỉ 80mm, treo ngược trong buồng thử
- Thời gian thử : 24 giờ
- Nhiệt độ thử : 60°C
# Tiêu chuẩn
- Chất độn đầy ở mẫu thử không bị chẩy rơi xuống
- Các sợi quang ở ống lỏng vẫn giữ nguyên vị trí không bị rơi
Khả năng chống thấm # Phương pháp thử: IEC 60794-F5
- Chiều dài mẫu: 3m
- Chiều cao cột nước: 1m
- Thời gian thử: 24 giờ
# Tiêu chuẩn
- Nước không bị thấm qua mẫu thử

Bảng đặc tính vật lý, cơ học của cáp quang treo ADSS

 

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898