Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang treo 8fo/core singlemode, Cáp quang treo 8 sợi singlemode

Cáp quang treo singlemode 8 sợi được sản xuất tại việt nam với bước sóng 1310-1550mm. Cáp quang treo 8 core singlemode với sợi chịu lực trung tâm phi kim loại, dây gia cường được bện từ 6 sợi thép. chịu được sức căng thích hợp.chịu được tác động và thay đổi khí hậu của môi trường.

Cáp quang treo 8fo/core singlemode, Cáp quang treo 8 sợi singlemode
Cáp quang treo 8fo/core singlemode
Votes 4.9 9 bởi 5489 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5203
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Cáp quang treo 8fo/core singlemode, Cáp quang treo 8 sợi singlemode

Cáp quang treo singlemode 8 sợi được sản xuất tại việt nam với bước sóng 1310-1550mm. Cáp quang treo 8 core singlemode với sợi chịu lực trung tâm phi kim loại, dây gia cường được bện từ 6 sợi thép. chịu được sức căng thích hợp.chịu được tác động và thay đổi khí hậu của môi trường.

cap-quang-treo-8-soi

Hình Ảnh: Mặt cắt cấu tạo cáp quang treo

1. Đặc tính cơ bản cáp quang treo

- Loại sợi : Đơn mốt ( SM ), chiết suất dạng bậc thang, sợi sản xuất đạt tiêu chuẩn ITU - T G652.D

- Đường kính sợi quang(fiber) : 9,5mm;

- Sai số của đường kính sợi quang : Không vượt quá ± 0,7 mm giá trị danh định.

- Sai số đồng tâm của đường kính trường sợi quang : Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường tại bước sóng 1300 nm là 0,8mm;

- Độ tròn đều của vỏ : Độ không tròn đều của vỏ tối đa  2 %.

- Hệ số suy hao : Hệ số suy hao của sợi thỏa mãn các yêu cầu:

       + Tại vùng bước sóng 1310 nm :  < 0,40 dB/Km ; 

       + Tại vùng bước sóng 1550 nm :  < 0,30 dB/Km;

2. Đặc tính vật lý cáp quang treo 8 core

- Lớp vỏ bằng nhựa HDPE chịu lực,  cách điện cho sợi cáp quang

- Có phần tử chịu lực trung tâm  giúp hạn chế võng cáp, gập gãy cáp quang khi thi công

- Lõi sợi quang: Singlemode 9/125µm

- Đã được kiểm tra qua các tiêu chuẩn IEC

- Số sợi trong cáp: 8 sợi/fiber quang

- Chiều dài tối đa: 4000m

- Bán kính trong nhỏ nhất khi lắp đặt: 250mm

- Bán kính trong nhỏ nhất khi làm việc: 220mm

- Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 3000N

- Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1500N

- Lực nén: 2000 N/100nm

- Khả năng chịu va đập với E= 10N.m, r= 150nm: 30 lần va đập/impacts

- Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến +70 độ C

- Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C 

- Khoảng nhiệt độ khi làm việc: -30 đến +70 độ C

Hình ảnh kho cáp quang phi kim của thegioicapquang.com.vn

Hình ảnh kho cáp quang phi kim tại kho chúng tôi

Các sản phẩm cáp quang phi kim khác: cáp quang 12 sợi phi kim, cáp quang 24 sợi phi kim hoặc cáp quang single mode

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang treo 8fo/core singlemode" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898