Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO, Cáp quang chôn trực tiếp 16FO Singlemode giá rẻ

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 FO Xuất xứ: Việt Nam Số sợi: 16 sợi quang Bước sóng : 1310 - 1550nm. Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).Sản phẩm cáp quang chôn Singlemode 16Core

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO, Cáp quang chôn trực tiếp 16FO Singlemode giá rẻ
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 4988
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO:

Khi nhắc đến hệ thống truyền tải tín hiệu ở khoảng cách xa thì không thể bỏ qua sản phẩm cáp quang, bởi những tính năng nổi bật mà sản phẩm đang rất được ưa chuộng bởi người dùng. Bên cạnh đó cũng không thể quên nhắc đến sản phẩm cáp quang chôn trực tiếp singlemode 16FO một sản phẩm thừa hưởng những ưu điểm tuyệt vời từ cáp quang nhưng nó lại được trang bị thêm một điểm đặc biệt đó là khả năng chôn trực tiếp dưới lòng đất nhờ vào cấu tạo của loại cáp này. Vậy hãy cùng tìm hiểu xem nó cấu tạo đặc biệt như thế nào mà lại được ưa chuộng đến thế.

Mục Lục Bài Viết

- Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 16FO chính hãng

- Cấu tạo của cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 16FO

- Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang Singlemode chôn trực tiếp 16FO chính hãng

- Tổng hợp những sản phẩm của cáp quang Singlemode phổ biến trên thị trường

- Địa chỉ cung cấp cáp quang trực tiếp Singlemode 16FO chính hãng?

Cáp quang chôn trực tiếp singlemode 16FO chính hãng

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode chính hãng giá rẻ là sản phẩm được nhiều khách hàng đánh giá cao về chất lượng và khả năng truyền tải tín hiệu. Cáp quang chôn trực tiếp 16FO singlemode hay còn gọi cáp quang đơn mode. Cáp có 16 sợi quang và được bao bọc bởi nhiều lớp bên ngoài giúp cho sợi quang được bảo vệ một cách tối đa mà không bị ảnh hưởng của các tác động về ngoại lực, ẩm mốc hay gặm nhấm của côn trùng.

Cáp chôn trực tiếp singlemode 16FO sở hữu tốc độ và khoảng cách truyền tải tương tự như một cáp quang singlemode. Vì vậy rất được ưa chuộng trên thị trường viễn thông. Cáp quang 16FO chôn trực tiếp là lựa chọn hoản hảo cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp hoặc có thể là không có suy hao và tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Cáp quang 16FO chôn trực tiếp có lõi làm bằng thủy tinh hoặc nhựa plastic khoảng 9micro, truyền tải tín hiểu ở bước sóng 1310nm, 1550nm. Cáp truyền tải tín hiệu bằng ánh sáng nên đường truyền có thể truyền xa lên tới hàng trăm km. Lõi được sử dụng một cách liên tục và không có mối hàn quang nên tín hiệu đường truyền luôn hoạt động ổn định.

Cấu tạo của cáp quang chôn trực tiếp singlemode 16FO

Cáp 16FO Singlemode loại cáp quang có cấu tạo đặc biệt chuyên dụng, có thể được dùng để chôn trực tiếp dưới đất thay vì treo hay luồn cống như các loại cáp quang khác.

Cáp chôn trực tiếp 16 sợi quang được bao bọc bên trong một lớp ống lỏng giúp cáp có thể dễ dàng uốn cong, giúp giảm thiểu tối đa hiện tượng gãy cáp. Phần lõi của cáp là phần tử độn có công dụng cố định các sợi cáp quang 16FO băng thép, bên ngoài là lớp băng chống chấm, ngăn chặn không cho nước ngấm vào bên trong cáp.

Tiếp theo lần lượt là các lớp băng thép và nhựa PVC màu đen dày có sức đàn hồi cao, khả năng chống chịu tốt đảm bảo cáp 16FO chôn trực tiếp không bị ảnh hưởng trước các tác động của môi trường và các loài gặm nhấm.

Trong đó cấu tạo của cáp quang chôn trực tiếp 16FO singlemode bao gồm:

- Số sợi: 16 sợi quang

- Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm - 1550nm.

- Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

- Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.

- Lớp băng chống thấm nước.

- Lớp nhựa PE bên trong.

- Lớp sợi Aramid gia cường.

- Lớp nhựa PE bên ngoài.

- Dây tuốt vỏ cáp.

- Thích hợp với: Cáp chôn trực tiếp

Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang chôn trực tiếp 16FO chính hãng

ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT TIÊU CHUẨN
Nhà phân phối Hợp Nhất
Loại cáp Singlemode (SM)
Tên sản phẩm Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 16FO
Số sợi 16 sơi/FO/core
Bước sóng 1310nm-1550nm
Khoảng cách truyền 120km
Tốc độ truyền tải 1G
Chiều dài tối đa 5.000m
Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt 20 lần đường kính ngoài của cáp
Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt 10 lần đường kính ngoài của cáp
Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt 2700N
Lực kéo lớn nhất khi làm việc 1300N
Lực nén lớn nhất khi lắp đặt 2000N/100mm
Khả năng chịu va đập E=10N.m r=150mm: 30 lần va đập
Khoảng nhiệt độ bảo quản -30 đến 60 độ C
Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt -5 đến 50 độ C
Khoảng nhiệt độ làm việc -30 đến 60 độ C

Tổng hợp những sản phẩm của cáp quang singlemode phổ biến trên thị trường

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHẨM
Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) Hãng COMMSCOPE AMP, P/N: Y-1859400-4 OS2, Singlemode(SM), 4 sợi quang, bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang Singlemode 4 Core/4FO Hãng CABLEXA, cáp quang FTTH 4 sợi, singlemode(SM), có 4 sợi quang, bước sóng 1310-1550nm, lõi 9 micro, khoảng cách truyền 120km.
Cáp quang tự treo ADSS Đường kính lõi 250 um, số sợi: 4-36 sợi quang, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang tự treo ADSS (khoảng vượt ≤ 200) Khoảng vượt : ≤ 200 M, đường kính lõi 250 um, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang tự treo ADSS (khoảng vượt ≤ 300 M) Khoảng vượt : ≤ 300 M, đường kính lõi 250 um, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO Gồm 24 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO Gồm 16 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 8 Core/8Fo Gồm 8 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang single mode 12 core chôn trực tiếp Gồm 12 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo Gồm 4 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO Có 4 sợi quang, đường kính lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core Có 8 sợi quang, đường kính lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core Có 12 sợi quang, đường kính lõi 9 micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 150M Khoảng vượt : ≤ 150 M, đường kính lõi 250 um, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 500M Khoảng vượt : ≤ 500 M, đường kính lõi 250 um, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M Khoảng vượt : ≤ 900 M, đường kính lõi 250 um, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại Gồm 12 sợi quang học, khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, tốc độ 1G.
Cáp quang ADSS 24 Fo/Core phi kim loại Gồm 24 sợi quang học, khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 8core/ 8FO Thiết kế theo hình số 8, có 8 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO Thiết kế theo hình số 8, có 12 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang treo Singlemode 48FO Thiết kế theo hình số 8, có 48 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
cáp quang treo singlemode 24fo/core Thiết kế theo hình số 8, có 24 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 2FO (cáp thuê bao FTTH) Thiết kế theo hình số 8, có 2 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang treo singlemode 16fo/core Thiết kế theo hình số 8, có 16 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.

Địa chỉ cung cấp cáp quang chôn trực tiếp singlemode 16FO chính hãng?

Chắc hẳn việc lựa chọn địa chỉ mua hàng cáp quang chôn trực tiếp singlemode 16FO uy tín cũng là một trong những khó khăn mà bạn đang gặp phải. Với hơn 10 năm hoạt động trong lĩnh vực viễn thông cùng với nhiều năm kinh nghiệm mang đến các sản phẩm chất lượng cho quý khách hàng:

- Các sản phẩm luôn đảm bảo chất lượng tốt nhất.

- Giá cả cạnh tranh và ưu đãi nhất thị trường viễn thông.

- Ngoài ra chúng tôi con có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình giúp bạn giải đáp mọi thắc mắc.

Cáp 16FO chôn trực tiếp Singlemode được ứng dụng trong các hệ thống mạng viễn thông đem đến giải pháp thi công, tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp. Quý khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?