Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang treo Singlemode 48FO, Cáp quang treo Singlemode 48 sợi

Cáp quang treo Singlemode 48FO loại sản phẩm có thể đi ngoài trời hoặc trong nhà, được cấu tạo với phần tử chịu lực trung tâm cộng với lớp sợi chịu lực và bao bọc bởi lớp vỏ nhựa chất lượng cao nên cáp có độ chống chịu cao với các tác độ từ bên ngoài.

Cáp quang treo Singlemode 48FO, Cáp quang treo Singlemode 48 sợi
Cáp quang treo Singlemode 48FO

5 sao bởi 10946 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5190
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Cáp quang treo Singlemode 48FO (48 core)

Cáp quang treo Singlemode là loại cáp quang được sử dụng phổ biến, rộng rãi hiện nay. Cáp có thể đi trong nhà hoặc ngoài trời đem lại sự linh hoạt cho người dùng với các giải pháp tiết kết chi phí nhân lực và chi phí.

Cáp quang treo 48FO Singlemode có tổng số 48 sợi cáp quang, hoạt động trên bước sóng 1310, 1550nm có tốc độ truyền tải min nhất là 1G (Gigabit Ethernet). Cáp treo 48FO Singlemode có câu tạo tương tự như các mẫu dây cáp Singlemode khác cũng được bao bọc bởi 6 lớp và có dây gia cường, dây chịu lực trung tâm.

Cáp treo Singlemode 48 sợi được sử dụng với các thiết bị đầu cuối chuyên chuẩn Singlemode.

Cáp quang luồn cống Singlemode phi kim loại 48FO (48 core)

Hình ảnh cáp quang phi kim loại 48FO (48 core)

Cáp quang phi kim loại 48 core

Cáp quang phi kim loại 48 core

Các ứng dụng hỗ trợ của cáp quang 48core singlemode

- Mạng LAN quang trên diện rộng

- Truyền tải dữ liệu thông tin liên lạc tốc độ cao

- Truyền video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng

- Hệ thống camera quan sát đô thị,...

Đặc tính kỹ thuật sản phẩm cáp treo Singlemode 48FO

- Lớp vỏ bằng nhựa HDPE chịu lực, chống tia tử ngoại, chống gặm nhấm, cách điện cho sợi cáp quang

- Có phần tử chịu lực trung tâm giúp hạn chế võng cáp, gập gãy cáp quang khi thi công

- Lõi sợi quang: Singlemode 48FO đường kình 9/125µm

- Đã được kiểm tra qua các tiêu chuẩn IEC

- Số sợi trong cáp: 4-96 sợi/fiber quang

- Chiều dài tối đa: 6000m

- Bán kính trong nhỏ nhất khi lắp đặt: 250mm

- Bán kính trong nhỏ nhất khi làm việc: 220mm

- Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 3000N

- Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1500N

- Lực nén: 2000 N/100nm

- Khả năng chịu va đập với E= 10N.m, r= 150nm: 30 lần va đập/impacts

- Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến +70 độ C

- Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C

- Khoảng nhiệt độ khi làm việc: -30 đến +70 độ C

Hiện tại, cáp quang treo 48core đang được phân phối bởi thegioicapquang.com.vn với đầy đủ giấy tờ kèm theo đó là giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các số Hotline trên Website để được tư vấn tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang treo Singlemode 48FO" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898