Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode là gì?

Dây nhảy quang Singlemode hay còn gọi là dây đơn mode, được ký hiệu là SM, dây nhảy quang Singlemode (SM) hoạt động ở bước sóng 1310 nm , 1550nm và truyền tải dữ liệu trên nền cáp quang , tương thích với các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng chuẩn Singlemode.

Dây nhảy quang Singlemode được sử dụng làm cầu nối và chuyển đổi tín hiệu trong hệ thống giữa các hộp phối quang ODF và bộ chuyển đổi quang điện. Dây nhảy cáp quang Singlemode OM2 có 2 loại chính là Simplex và Duplex. Dây nhảy quang Singlemode có đường kính 2,0mm và 3,0mm sử dụng các loại đầu nhảy chính như: SC, LC, FC, ST chuẩn UPC, APC, PC. Chiều dài dây nhảy Singlemode linh hoạt theo nhu cầu của người dùng từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m…

Ứng dụng của dây nhảy quang Singlemode là gì?

Kết nối hộp phối quang và bộ chuyển đổi quang điện

Chuyển đổi tín hiệu giữa các bộ chuyển đổi quang điện sử dụng chuẩn Singlemode với nhau

Truyền tải tín hiệu hình ảnh Video và Camera trên nền cáp quang Singlemode

Chuyển đổi tín hiệu với Module và Switch

Các sản phẩm dây nhảy quang Singlemode nổi bật

Dây nhảy quang Singlemode SC SC

Dây nhảy quang Singlemode SC ST

Dây nhảy quang Singlemode SC LC

Dây nhảy quang Singlemode SC FC

Dây nhảy quang Singlemode LC LC

Mua dây nhảy quang Singlemode giá rẻ ở đâu tại Hà Nội?

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị phân phối thiết bị quang uy tín trên thị trường, chúng tôi phân phối đầy đủ các loại dây nhảy quang Singlemode chất lượng tốt, giá rẻ tại Hà Nội. Dây nhảy có đầy đủ CO,CQ , Bảo hành 12 tháng.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0936 559898 để được tư vấn và hỗ trợ (24/7).

>> Thông tin liên quan đến sản phẩm:

Phân biệt dây nhảy quang và dây hàn quang

9/10

Dây nhảy quang SM (Single-mode), Dây nhảy quang

0966 100110 - 0936 559898