Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo, Cáp quang chôn trực tiếp 4FO Singlemode giá rẻ

cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo có cấu trúc, kết cấu phù hợp với môi trường, tiêu chuẩn kỹ thuật việt nam. Thegioicapquang.com.vn tự hào là nhà cung cấp cáp quang chôn trực tiếp uy tín, giá rẻ nhất hà nội.

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo, Cáp quang chôn trực tiếp 4FO Singlemode giá rẻ
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo

5 sao bởi 11452 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5172
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Cáp quang chôn trực tiếp singlemode 4FO

Cáp quang chôn trực tiếp một loại cáp quang thuộc dòng sản phẩm cáp Singlemode được ưa chuộng và sử dụng phổ biến hiện nay trong các ứng dụng đòi hỏi phải đi ngầm đưới đất.

Cáp 4FO chôn trực tiếp tương tự như những loại cáp Singlemode khác cũng được thiết kế và mang những nét riêng biệt so với cáp quang Multimode.

Cáp có 4 sợi quang được bao bọc bởi băng thép có khả năng chống chịu tốt trước các tác động từ bên ngoài, đồng thời cũng giúp bảo vệ cáp khỏi các loại gặm nhấm,...Phía dưới đây là chi tiết cấu tạo cũng như các thông số kỹ thuật của dây cáp mạng các bạn có thể tham khảo chi tiết hơn.

cap quang chon truc tiep 4 fo

Hình ảnh: Cáp quang chôn trực tiếp 4FO Singlemode

Cấu tạo của cáp 4FO chôn trực tiếp Singlmode

- Số sợi: 4 sợi quang đơn mode.

- Lớp băng chống thấm nước.

- Lớp nhựa PE bên trong.

- Lớp sợi Aramid gia cường.

- Lớp nhựa PE bên ngoài.

- Dây tuốt vỏ cáp.

- Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

- Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).

- Thích hợp với: Cáp chôn trực tiếp hay luồn ống.

- Cấu trúc của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

- Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.

Thông số kỹ thuật cáp 4FO chôn trực tiếp Singlemode

- Hãng: Vinacap

- Tên sản phẩm: cáp 4FO chôn trực tiếp

- Độ tăng suy hao đột biến: ≤ 0.1 dB

- Số điểm tăng suy hao đột biến: ≤ 5 điểm/Km

- Chiều dài tối đa: 6000 m

- Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 250 mm

- Bán kính cong nhỏ nhất khi làm việc: 220 mm

- Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 4000 N

- Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1800 N

- Lực nén: 2500 N/100 mm

- Khả năng chịu va đập Với E=10N.m, r=150 mm: 30 lần va đập

- Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 ¸ +70 oC

- Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 ¸ +50 oC

- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 ¸ +70 oC

Trên đây là toàn bộ thông tin về cáp chôn trực tiếp 4FO Singlemode chính hãng giá rẻ được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ CO,CQ. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các thông tin trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898