Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo, Cáp quang chôn trực tiếp 4FO Singlemode giá rẻ

cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo có cấu trúc, kết cấu phù hợp với môi trường, tiêu chuẩn kỹ thuật việt nam. Thegioicapquang.com.vn tự hào là nhà cung cấp cáp quang chôn trực tiếp uy tín, giá rẻ nhất hà nội.

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo, Cáp quang chôn trực tiếp 4FO Singlemode giá rẻ
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5172
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo

Cáp quang chôn trực tiếp singlemode là một sản phẩm có thể đi dây trực tiếp dưới lòng đất mà không cần phải có hệ thống ống bảo vệ. Đó chính là nhờ cầu tạo đặc biệt của loại cáp này so với những sản phẩm khác. Vậy chắc chắn rằng bạn đang rất muốn biết ngoài cấu tạo đặc biệt thì cáp quang chôn trực tiếp có những ưu điểm nổi bật gì mà lại được khách hàng ưa chuộng đến thế. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu qua bài viết cáp quang chôn trực tiếp singlemode 4FO dưới đây.

Mục Lục Bài Viết

- Giới thiệu về cáp quang chôn trực tiếp singlemode 4FO

- Cấu tạo của cáp quang 4FO chôn trực tiếp Singlmode

- Thông số kỹ thuật cáp quang 4FO chôn trực tiếp Singlemode

- Tổng hợp những sản phẩm của cáp quang singlemode phổ biến trên thị trường

- Địa chỉ cung cấp cáp quang chôn trực tiếp singlemode 4FO uy tín?

Giới thiệu về cáp quang chôn trực tiếp singlemode 4FO

Cáp quang chôn trực tiếp 4FO singlemode hay còn gọi là cáp quang chôn trực tiếp singlemode 4 sợi hoặc cáp quang singlemode 4 core. Cáp quang chôn trực tiếp một loại cáp quang thuộc dòng sản phẩm cáp Singlemode được ưa chuộng và sử dụng phổ biến hiện nay trong các ứng dụng đòi hỏi phải đi ngầm đưới đất.

Cáp 4FO chôn trực tiếp tương tự như những loại cáp Singlemode khác cũng được thiết kế và mang những nét riêng biệt so với cáp quang Multimode. Được làm từ 4 sợi quang học, mỗi sợi quang được thiết kế bằng chất liệu thủy tinh, khoảng 9 micro. Lõi khá nhỏ nên khá dễ dàng trong quá trình vận chuyển cũng như thi công lắp đặt.

Cáp quang 4 sợi chôn trực tiếp hoạt động ở bước sóng 1310nm-1550nm. Khoảng cách truyền tín hiệu có thể lên tới hàng trăm km. Sợi quang quang 4FO được đặt trong ống lỏng, có nhồi dầu chống ẩm, có màng ngăn ẩm, và lớp băng thép, có 1 hoặc 2 lớp vỏ HDPE màu đen đồng thời được bao bọc bởi băng thép có khả năng chống chịu tốt trước các tác động từ bên ngoài, bên cạnh đó còn cũng giúp bảo vệ cáp khỏi các loại gặm nhấm,...

Có thể nói cấu tạo của cáp quang chôn trực tiếp đơn mode 4 sợi khá chắn chắn và khác biệt so với các loại cáp quang, cùng với đó là thực hiện truyền tải tín hiệu được đi dây dưới lòng đất ở khoảng cách xa nên rất được khách hàng rất ưa chuộng.

Cáp có 4 sợi quang được bao bọc bởi băng thép có khả năng chống chịu tốt trước các tác động từ bên ngoài, đồng thời cũng giúp bảo vệ cáp khỏi các loại gặm nhấm,...Phía dưới đây là chi tiết cấu tạo cũng như các thông số kỹ thuật của dây cáp mạng các bạn có thể tham khảo chi tiết hơn.

cap quang chon truc tiep 4 fo

Hình ảnh: Cáp quang chôn trực tiếp 4FO Singlemode

Cấu tạo của cáp quang 4FO chôn trực tiếp singlemode

- Số sợi: 4 sợi quang đơn mode.

- Lớp băng chống thấm nước.

- Lớp nhựa PE bên trong.

- Lớp sợi Aramid gia cường.

- Lớp nhựa PE bên ngoài.

- Dây tuốt vỏ cáp.

- Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

- Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).

- Thích hợp với: Cáp chôn trực tiếp hay luồn ống.

- Cấu trúc của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại.

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

- Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm có chứa dầu chống ẩm nhằm chống xâm nhập của nước.

Thông số kỹ thuật của cáp quang 4FO chôn trực tiếp singlemode

THÔNG SỐ KỸ THUẬT TIÊU CHUẨN
Hãng Vinacap
Nhà phân phối Hợp Nhất
Tên sản phẩm cáp 4FO chôn trực tiếp
Loại Singlemode (SM)
Số sợi 4 sợi/FO/core
Độ tăng suy hao đột biến ≤ 0.1 dB
Số điểm tăng suy hao đột biến ≤ 5 điểm/Km
Chiều dài tối đa 6000 m
Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt 250 mm
Bán kính cong nhỏ nhất khi làm việc 220 mm
Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt 4000 N
Lực kéo lớn nhất khi làm việc 1800 N
Lực nén 2500 N/100 mm
Khả năng chịu va đập Với E=10N.m, r=150 mm: 30 lần va đập
Khoảng nhiệt độ bảo quản -30 oC đến +70 oC
Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt 5 oC đến +50 oC
Khoảng nhiệt độ làm việc -30 oC đến +70 oC

Tổng hợp những sản phẩm của cáp quang singlemode phổ biến trên thị trường

Sản phẩm Mô tả sản phẩm
Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) Hãng COMMSCOPE AMP, P/N: Y-1859400-4 OS2, Singlemode(SM), 4 sợi quang, bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang Singlemode 4 Core/4FO Hãng CABLEXA, Singlemode(SM), có 4 sợi quang, bước sóng 1310-1550nm, lõi 9 micro, khoảng cách: 120km.
Cáp quang tự treo ADSS Đường kính lõi 250um, số sợi: 4-36 sợi quang, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang tự treo ADSS (khoảng vượt ≤ 200) Khoảng vượt: ≤200M, đường kính lõi 250um, Singlemode(SM), bước sóng: 1310-1550nm.
Cáp quang tự treo ADSS (khoảng vượt ≤ 300 M) Khoảng vượt: ≤300M, đường kính lõi 250um, Singlemode(SM), bước sóng: 1310-1550nm.
Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO Gồm 24 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO Gồm 16 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 8 Core/8Fo Gồm 8 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang single mode 12 core chôn trực tiếp Gồm 12 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo Gồm 4 sợi quang, kích thước lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO Có 4 sợi quang, đường kính lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core Có 8 sợi quang, đường kính lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core Có 12 sợi quang, đường kính lõi 9 micro, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 150M Khoảng vượt : ≤ 150 M, đường kính lõi 250 um, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 500M Khoảng vượt : ≤ 500 M, đường kính lõi 250 um, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M Khoảng vượt : ≤ 900 M, đường kính lõi 250 um, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại Gồm 12 sợi quang học, khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, tốc độ 1G.
Cáp quang ADSS 24 Fo/Core phi kim loại Gồm 24 sợi quang học, khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 8core/ 8FO Thiết kế theo hình số 8, có 8 sợi quang học, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO Thiết kế theo hình số 8, có 12 sợi quang học, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang treo Singlemode 48FO Thiết kế theo hình số 8, có 48 sợi quang học, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
cáp quang treo singlemode 24fo/core Thiết kế theo hình số 8, có 24 sợi quang học, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 2FO (cáp thuê bao FTTH) Thiết kế theo hình số 8, có 2 sợi quang học, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang treo singlemode 16fo/core Thiết kế theo hình số 8, có 16 sợi quang học, Singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.

Địa chỉ cung cấp cáp quang chôn trục tiếp singlemode 4FO uy tín?

Nếu bạn đang muốn tìm kiếm một địa chỉ mua hàng uy tín hãy đến với Hợp Nhất:

- Các sản phẩm tại Hợp Nhất luôn đảm bảo chất lượng tốt nhất cho khách hàng.

- Giá cả cạnh tranh nhất thị trường và luôn ưu đãi nhất đối với khách hàng.

- Bên cạnh đó chúng tôi còn có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình sẵn sàng tư vấn và hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi.

Trên đây là toàn bộ thông tin về cáp chôn trực tiếp 4FO Singlemode chính hãng giá rẻ được phân phối bởi Hợp Nhất. Quý khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các thông tin trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?