Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi), Cáp quang AMP Fiber Optic Cable

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) | AMP Fiber Optic Cable là loại cáp được sử dụng ngoài trời, độ bền cao, sản phẩm cáp quang của AMP là hàng nhập khẩu chính hãng, đầy đủ giấy tờ, cáp quang single mode AMP 4 core được sử dụng rộng rãi trong các công trình trọng điểm, cần chất lượng tốt. P/N: Y-1859400-4 OS2, Singlemode, Outdoor Figure 8 Cables, 4F

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi), Cáp quang AMP Fiber Optic Cable
Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5158
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi)

Cáp quang AMP 4FO Singlemode, P/N: Y-1859400-4 giá rẻ

Cáp quang singlemode 4core của AMP sẽ là một sự lựa chọn hoàn hảo cho ngành công nghệ thông tin. Được sản xuất bởi công nghệ hiện đại nên cáp quang AMP có sự chắc chắn và độ bền bỉ trong quá trình hoạt động.

Cáp quang AMP hay còn gọi là cáp quang COMMSCOPE AMP. Cáp quang AMP bao gồm có 2 loại là cáp quang AMP singlemode và cáp quang AMP multimode. Bài viết hôm nay chúng tôi sẽ chủ yếu đề cập đến cáp quang AMP singlemode 4FO.

Cáp quang AMP singlemode 4FO hay còn gọi là cáp quang AMP singlemode 4 core hoặc cáp AMP singlemode 4 sợi là một sản phẩm thuộc cáp quang singlemode, cáp quang AMP có thể sử dụng cho trong nhà và ngoài trời. Là một loại cáp rất được ưu chuộng trên thị trường viễn thông bởi các tính năng đặc biệt của nó như: có độ bền cao chịu được các môi trường khắc nghiệt và nổi bật nhất là khả năng truyền tải tín hiệu ở khoảng cách xa lên tới hàng trăm km với tốc độ lớn mà không bị suy hao quang. Cùng với giá thành hợp lý cáp AMP singlemode 4 sợi chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang cần đến một sản phẩm chất lượng uy tín để phục vụ cho ngành công nghệ thông tin.

Mục Lục Bài Viết

- Giới thiệu về cáp quang AMP singlemode 4FO

- Cấu tạo của cáp quang AMP singlemode 4FO

- Ứng dụng của cáp quang AMP singlemode 4FO

- Thông số kỹ thuật của cáp quang AMP singlemode 4FO

- Tổng hợp những sản phẩm của cáp quang singlemode phổ biến trên thị trường

- Đơn vị cung cấp cáp quang AMP singlemode 4FO uy tín?

Giới thiệu về cáp quang AMP singlemode 4FO

Cáp quang AMP 4Fo singlemode là loại cáp gồm có 4 sợi quang đơn mode được làm bằng chất liệu thủy tinh, lõi nhỏ bằng một sợi tóc khoảng 9 micro. Được sản xuất theo công nghệ tiên tiến, nên cáp quang AMP đáp ứng đầy đủ hầu hết các môi trường cũng đòi hỏi chất lượng và độ chính xác cao.

Kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640. Do đó 4 sợi quang của AMP luôn thỏa mãn và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như IEE 802.3 Ethernet (bao gồm chuẩn 10 Gigabit Ethernet), ATM, FDDI…

Ngoài ra để đảm bảo cho cáp quang AMP singlemode hoạt động tốt nhất trong mọi môi trường thì nhà sản xuất đã thiết kế thêm dây gia cường được làm từ vật liệu FRP giúp đảm bảo sự chắc chắn và bền bỉ trong quá trình hoạt động. Bên cạnh đó sợi gia cường được biện chặt giúp cố định các thành phần bên trong và giúp sợi dây cáp quang AMP 4 sợi quang trở nên dẻo dai hơn.

Cấu tạo của cáp quang AMP singlemode 4FO

Cáp quang AMP 4 sợi singlemode có rất nhiều loại khác nhau được chia thành: cáp quang không bọc thép, cáp quang bọc thép với dạng cấu trúc là dạng ống đơn và dạng nhiều ống buffer.

- Cấu trúc dạng ống buffer sẽ có nhiều lớp sợi dây căng nhỏ chóng nước được bện lại với nhau. Và ngoài cùng là lớp vỏ polyethylene có màu đen và làm bằng chất liệu có tính ma sát kém giúp dễ dàng hơn trong quá trình thi công lắp đặt.

- Còn đối với cáp có cầu trúc dạng ống đơn sẽ chỉ có 1 ống buffer bên trong. Kèm theo đó là lớp chống nước dạng khô. Và một lớp thép bao bọc bên ngoài ống buffer. Lớp vỏ được là từ polyethylene.

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) | AMP Fiber Optic Cable

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) | AMP Fiber Optic Cable

Hình ảnh: Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) | AMP Fiber Optic Cable

Ứng dụng của cáp quang AMP singlemode 4FO

Bởi những tính năng nổi bật mà cáp AMP singlemode 4 core mang lại mà nó được ứng dụng trong rất nhiều lĩnh vực khác nhau như:

- Kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…

- Dùng trong ứng dụng mạng camera cáp quang.

- Truyền tải tín hiệu mạng Lan cho các văn phòng, tòa nhà, khu vực trong phạm vi 10km.

Thông số kỹ thuật của cáp quang AMP singlemode 4FO

Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
Hãng COMMSCOPE/AMP
Nhà phân phối Hợp Nhất
Tên sản phẩm Cáp quang AMP Singlemode 4FO
Loại Cáp quang Singlemode
Mã sản phẩm Y-1859400-4
Số sợi quang 4 sợi quang
Suy hao tối đa 0.4/0.4 dB/km
Băng thông OFL Not Applicable
Băng thông 850nm Laser Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-5000 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-5000 m
Khoảng cách 10GBASE-SR NST
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-10000 m
Vận hành

-40°C đến +70°C

(-40°F đến +160°F)

Thi công

-20°C đến +60°C

(-22°F đến +140°F)

Lưu giữ

-40°C đến +70°C

(-40°F đến +160°F)

Tổng hợp những sản phẩm của cáp quang singlemode phổ biến trên thị trường

Sản phẩm Mô tả sản phẩm
Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) Hãng COMMSCOPE AMP, P/N: Y-1859400-4 OS2, Singlemode(SM), 4 sợi quang, bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang Singlemode 4 Core/4FO Hãng CABLEXA, cáp quang FTTH 4 sợi, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, lõi 9 micro, khoảng cách: 120km.
Cáp quang tự treo ADSS Đường kính lõi 250um, số sợi: 4-36 sợi quang, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang tự treo ADSS (khoảng vượt ≤ 200) Khoảng vượt : ≤200M, đường kính lõi 250um, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang tự treo ADSS (khoảng vượt ≤ 300 M) Khoảng vượt : ≤300M, đường kính lõi 250um, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm.
Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO Gồm 24 sợi quang, kích thước lõi 9micro, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO Gồm 16 sợi quang, kích thước lõi 9micro, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 8 Core/8Fo Gồm 8 sợi quang, kích thước lõi 9micro, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang single mode 12 core chôn trực tiếp Gồm 12 sợi quang, kích thước lõi 9micro, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4fo Gồm 4 sợi quang, kích thước lõi 9micro, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO Có 4 sợi quang, đường kính lõi 9micro, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core Có 8 sợi quang, đường kính lõi 9micro, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core Có 12 sợi quang, đường kính lõi 9micro, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 150M Khoảng vượt : ≤150M, đường kính lõi 250um, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 500M Khoảng vượt : ≤500M, đường kính lõi 250um, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M Khoảng vượt : ≤900M, đường kính lõi 250um, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại Gồm 12 sợi quang học, khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, tốc độ 1G.
Cáp quang ADSS 24 Fo/Core phi kim loại Gồm 24 sợi quang học, khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 8core/ 8FO Thiết kế theo hình số 8, có 8 sợi quang học, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO Thiết kế theo hình số 8, có 12 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang treo Singlemode 48FO Thiết kế theo hình số 8, có 48 sợi quang học, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
cáp quang treo singlemode 24fo/core Thiết kế theo hình số 8, có 24 sợi quang học, singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang Singlemode 2FO (cáp thuê bao FTTH) Thiết kế theo hình số 8, có 2 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách: 120km, tốc độ 1G.
Cáp quang treo singlemode 16fo/core Thiết kế theo hình số 8, có 16 sợi quang học, chuẩn singlemode(SM), bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách:120km, tốc độ 1G.

Hi vọng bài viết trên đây đã giúp cho quý khách hàng có cái nhìn tổng quan hơn về dòng sản phẩm cáp quang AMP Singlemode 4FO chính hãng. Hãy truy cập theo dõi chúng tôi thường xuyên để cập nhất các thông tin mới nhất về các sản phẩm.

Một số bài viết liên quan mà bạn có thể tham khảo

Lịch sử cáp quang và các loại cáp quang

Sự khác nhau giữa cáp quang Singlemode và cáp Multimode

Tổng hợp những thông tin bổ ích về cáp quang

Cáp quang Single mode giá rẻ

Tại sao cáp quang Singlemode được ưa chuộng?

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi)" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?