Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO, Cáp quang chôn trực tiếp 24FO Singlemode giá rẻ

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 FO Mô tả ngắn: Xuất xứ: Việt Nam Số sợi: 24 sợi quang Bước sóng : 1310 - 1550nm. Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP). Sản phẩm cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24Core được phân phối chính thức tại thegioicapquang.com.vn với chất lượng đảm bảo và giá thành cạnh tranh

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO, Cáp quang chôn trực tiếp 24FO Singlemode giá rẻ
Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO

5 sao bởi 18296 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 4987
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 24FO

Cáp quang chôn trực tiếp 24 sợi quang một loại cáp quang đang được ưa chuộng trên thị trường, cáp chôn trực tiếp chính hãng được phân phối tại Hợp Nhất với đầy đủ CO,CQ đã và đang nhận được sự tín nhiệm của đông đảo quý khách hàng.

Cáp chôn trực tiếp Singlemode kế thừa những đặc trưng của dòng sản phẩm cáp quang Singlemode nên cũng hoạt động trong bước sóng 1310nm, 1550nm với tốc độ đường truyền tối thiểu là 1Gb. Cáp 24FO chôn trực tiếp được sử dụng để chôn trực tiếp xuống dưới đất mà không cần phải luồn trong cống. Bởi vậy, loại cáp này có cấu tạo khác biệt rất nhiều so với các loại cáp khác.

Cáp chôn trực tiếp 24FO bao gồm 24 sợi quang truyền dẫn có tẩm dầu được bảo vệ bên trong ống lỏng và được cố định bởi các phần tử độn, phần tử chịu lực trung tâm đảm bảo cáp không bị xê dịch nhiều giúp giảm thiểu hiện tượng chồng chéo cáp.

Bao bộc bên ngoài là một lớp băng chống thấm nước và lớp vỏ nhựa và lần lượt tới các lớp nhựa tổng hợp chịu lực giúp bảo vệ cáp tối đa khỏi các tác động từ bên ngoài và các loài gặm nhấm.

Thiết kế của cáp quang singlemode chôn trực tiếp phi kim loại

Số sợi: Từ 2 đến 60 sợi quang đơn mode.

Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.

Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.

Lớp băng chống thấm nước.

Lớp nhựa PE bên trong.

Lớp sợi Aramid gia cường.

Lớp nhựa PE bên ngoài.

Dây tuốt vỏ cáp.

Thích hợp với: Cáp chôn trực tiếp hay luồn ống.

Cấu trúc của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại

Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang chôn trực tiếp 24 sợi quang

Sợi cáp chôn trực tiếp 24FOđược bảo vệ bằng lớp bảo vệ nguyên thủy (sơ cấp) sẽ được đặt trong 1 lớp bảo vệ thứ 2 (thứ cấp), gọi là ống đệm (buffer tube).

Ống đệm này có thể chứa được 6 sợi quang. Đường kính của ống đệm là 2.0mm, độ dày là 0.35mm. Sợi cáp chôn trực tiếp 24FOnằm lỏng trong ống, các sợi quang nằm ở vị trí tâm của ống đệm

Thông số kỹ thuật cáp chôn trực tiếp 24FO chính hãng

Cáp Singlemode 24FO chôn trực chính hãng được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ CO,CQ cam kết chính hãng, giá thành tốt nhất trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898