Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang Multimode

Dây nhảy quang Multimode hay còn gọi là dây PatchCord MM một loại dây đa mode, được ký hiệu là MM, dây nhảy Multimode hoạt động trên bước sóng 850nm và tương thích với tất cả các thiết bị đầu cuối sử dụng chuẩn Multimode.

Thường thì dây nhảy quang Multimode được sử dụng làm cầu nối và chuyển đổi tín hiệu trong hệ thống giữa các hộp phối quang ODF và bộ chuyển đổi quang điện, ngoài ra còn hay được sử dụng với các loại Module quang. Dây nhảy cáp quang Multimode OM2 có 2 loại chính là SimplexDuplex. Tương tự như dây Singlemode, dây nhảy quang Multimode cũng có 2 đường kính cơ bản là 2,0mm và 3,0mm sử dụng các loại đầu nhảy chính như: SC, LC, FC, ST chuẩn UPC, APC, PC. Sợi Multimode có độ dài linh hoạt theo nhu cầu của người dùng từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m…

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode là gì?

Kết nối hộp phối quang và bộ chuyển đổi quang điện

Chuyển đổi tín hiệu giữa các bộ chuyển đổi quang điện sử dụng chuẩn Multimode với nhau

Truyền tải tín hiệu hình ảnh Video và Camera trên nền cáp quang Multimode

Chuyển đổi tín hiệu với Module và Switch

Các sản phẩm dây nhảy quang Multimode đang được ưa chuộng

Dây nhảy quang Multimode SC SC

Dây nhảy quang Multimode ST ST

Dây nhảy quang Multimode SC LC

Dây nhảy quang Multimode LC LC

Mua dây nhảy quang Multimode  giá rẻ ở đâu tại Hà Nội?

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị phân phối thiết bị quang uy tín trên thị trường, chúng tôi phân phối đầy đủ các loại dây nhảy Multimode chất lượng tốt, giá rẻ tại Hà Nội. Dây nhảy có đầy đủ CO,CQ , Bảo hành 12 tháng.

Để đặt hàng và để được tư vấn tốt nhất các giải pháp về dây nhảy Multimode  quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 036 559898 (hỗ trợ 24/7).

9/10

Dây nhảy quang MM (Multi-mode), Dây nhảy quang

0966 100110 - 0936 559898