Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại, Cáp quang ADSS 12 sợi phi kim loại chính hãng

Cáp quang ADSS 12 sợi phi kim loại sản xuất tại việt nam được phân phối tại thegioicapquang.com.vn chất lượng uy tín với giá thành rẻ. Cáp quang ADSS 12Fo/Core có 12 sợi quang được bao bọc bởi lớp vỏ HDPE và sợi gia cường trung tâm chịu lực giúp cáp không bị gãy gập

Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại, Cáp quang ADSS 12 sợi phi kim loại chính hãng
Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại

5 sao bởi 11207 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5201
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại, Cáp quang ADSS 12 sợi phi kim loại

Cáp quang ADSS Singlemode một dòng sản phẩm đặc trưng chuyên được sử dụng cho các kêt nối khoảng vượt giữa các cột điện viễn thông. Được sử dụng trong các môi trường chuyên biệt loại cáp này cũng có cấu tạo khác hoàn toàn so với các loại cáp quang thông thường.

Các sợi cáp quang ADSS 12FO được bao bọc bên trong ống lỏng được cố định bằng các thành phần gia cường trung tâm và các chất độn giúp cáp được cố định tốt hơn.

Bao bọc lớp ngoài là các màng chống thấm nước và các sợi Aramid vừa có tác dụng ngăn chặm sự xâm nhập của nước vừa giúp người dùng dễ dàng tuốt vỏ hơn.

Ngoài cùng của cáp 12FO ADSS Singlemode là lớp vỏ bọc được làm bằng nhự PE đặc chủng dẻo dai có độ đàn hồi cao, sức căng lớn giúp bảo vệ sợi cáp dễ dàng nhất trước các tác động từ bên ngoài.

cap-quang-treo-ADSS-12-soi

Hình ảnh: Mặt cắt cáp quang ADSS

Cấu tạo của cáp quang treo ADSS Singlemode

- Số sợi quang trong cáp ADSS 12core

- Khoảng vượt tùy theo yêu cầu của khách hàng mà có khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m

- Số sợi quang trong 1 ống lỏng Max là 6 sợi

- Ống lỏng PBT (Polybuty Terephathalate) các sợi cáp quang ADSS 12FO được thả lỏng, tự do trong ống lỏng

- Chất độn ống lỏng: thixotrophic Jelly.

- Ống đệm: Vật liệu nhựa HDPE màu tự nhiên

- Thành phần gia cường trung tâm: Vật liệu FRP ( fiberglass Reinforced Plastic )

- Vật liệu chống thấm: sợi chống thấm nước, chạy dọc theo thành phần gia cường trung tâm có tác dụng ngăm hơi ẩm trong lõi cáp

- Bảo về lõi core: Băng chống thấm nước (water blocking swellable tape) chống nhiệt và tạp độ tròng cho lõi cáp ngăn nước xâm nhập từ vỏ cáp.

- Phương pháp bện lõi: Bện dảo chiều SZ

- Lớp vỏ trong: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.0mm ± 0.1mm

- Lớp sợi gia cường: Loại sợi Kevlar được bện bên ngoài lớp vỏ trong hoặc tương đương

- Lớp vỏ ngoài: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.5mm ± 0.1mm

- Đánh dấu sợi và ống lỏng: Mã màu của sợi quang và ống lỏng được tuân theo tiêu chuẩn TIA/EIA-98-A

Đặc tính của sợi cáp quang 12FO ADSS chính hãng

- Tiểu chuẩn áp dụng: TCN 68-160 ITU-T G.652.D

- Loại sợi: đơn mốt (single mode)

- Hệ số suy hao bước sóng 1310nm:≤ 0,38 db/km

- Hệ số suy hao bước sóng 1550nm:≤ 0,24 db/km

- Hệ số tán sắc: ≤ 3,5 với λ= 1310nm

≤ 18 với λ= 1550nm

- Hệ số phân cực mốt PDM: ≤ 0,2 ps/km 1/2

- Đường kính trường mốt bước sóng 1310nm: 9.2 ± 0.4 µm

- Đường kính trường mốt bước sóng 1550nm: 10.4 ± 0.5 µm

- Sai số đồng tâm trường mốt: 0,5 µm

- Đường kính lớp vỏ phản xạ: 125 ± 0,7µm

- Độ không tròn đều lớp vỏ phản xạ :≤ 0,7%

Xem thêm cáp quang treo ADSS 24 sợi

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang ADSS 12Fo/Core phi kim loại" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898