Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO, Cáp quang luồn cồng singlemode 4 sợi

Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO sản xuất tại việt nam với Bước sóng : 1310 - 1550nm, dây gia cường phi kim loại, Các ống được bơm đầy hợp chất có khả năng chống chịu nước.Cáp quang luồn cồng singlemode 4 sợi được phân phối chính thức tại thegioicapquang.com.vn với chất lượng đảm bảo và giá thành cạnh tranh

Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO, Cáp quang luồn cồng singlemode 4 sợi
Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO

5 sao bởi 8242 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5210
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Giới thiệu về cáp quang luồn cống Singlemode 4FO / CORE

Cáp quang luồn cống Singlemode một loại cáp quang được ưa chuộng và sử dụng phổ biến trên thị trường. Cáp luồn cống 4 Core Singlemode là một trong số đó. Loại cáp 4FO luông cống này được sử dụng chuyên dụng để luồn trong các ống ống.

Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core đượcsản xuất tại việt nam hoạt động với các bước sóng là : 1310 - 1550nm, cáp cống 4 sợi SM là loại cáp luồn cống có thể đi trong nhà hay ngoài trời đều được, cáp cống 4core Singlemode được cấu tạo với phần tử chịu lực trung tâm cộng với một lớp sợi chịu lực và được bao bọc bỏi một lớp vỏ nhựa chất lượng cao nên chịu được các tác động bên ngoài môi trường.

Thành phần cấu tạo cáp quang luồng cống singlemode 4FO

Để hiểu hơn về loại cáp cống 4 sợi Singlemode này chúng ta sẽ cùng nhau tìm hiểu về cấu tạo bên trong của cáp quang luồn cống singlemode này.

Hình ảnh: Cấu tạo bên trong của cáp quang luồn cống Singlemode 4FO

Hình ảnh: Cấu tạo bên trong của cáp quang luồn cống Singlemode

•Số sợi quang trong cáp cống 4 core

•Số sợi quang trong 1 ống lỏng Max là 6 sợi

•Ống lỏng PBT (Polybuty Terephathalate). các sợi quang được thả lỏng, tự do trong ống lỏng

•Chất độn ống lỏng: thixotrophic Jelly.

•Ống đệm: Vật liệu nhựa HDPE màu tự nhiên

•Thành phần gia cường trung tâm: Vật liệu FRP( fiberglass Reinforced Plastic)

•Vật liệu chống thấm: sợi chống thấm nước, chạy dọc theo thành phần gia cường trung tâm có tác dụng ngăm hơi ẩm trong lõi cáp

•Bảo về lõi core: Băng chống thấm nước (water blocking swellable tape) chống nhiệt và tạp độ tròng cho lõi cáp ngăn nước xâm nhập từ vỏ cáp.

•Phương pháp bện lõi: Bện dảo chiều SZ

•Lớp vỏ trong: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.0mm ± 0.1mm

•Lớp sợi gia cường: Loại sợi Kevlar được bện bên ngoài lớp vỏ trong hoặc tương đương

•Lớp vỏ ngoài: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.5mm ± 0.1mm

>>Xem thêm: Tìm hiểu về cáp quang Singlemode

Ứng dụng của cáp quang luồn cống Singlemode 4FO

Cáp luồn cống 4FO Singemode hiện nay được sử dụng rộng rãi ở nước ta với khả năng truyền tải tín hiệu ổn định và có độ bền cao nên cáp được dùng trong các :

•Mạng LAN quang trên diện rộng

•Truyền tải dữ liệu thông tin liên lạc tốc độ cao

•Truyền video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng

•Hệ thống camera quan sát đô thị, v,v…

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống Singlemode 4FO

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống Singlemode 4FO

Thông số kỹ thuật của cáp quang luồn cống singlemode 4FO

•Tên sản phẩm: Cáp 4FO luồn cống

•Chiều dài tối đa: 6000 m

•Đánh dấu sợi và ống lỏng: Mã màu của sợi quang và ống lỏng tuân theo tiêu chuẩn TIA/EIA-98-A

•Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 3.5kN

•Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN

•Khả năng chịu nén: 1500N/10cm

•Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC

•Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC

•Bán kính trong nhỏ nhất khi lắp đặt: 250 mm

•Bán kính trong nhỏ nhất khi làm việc: 220 mm

•Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 3000 N

•Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1500 N

•Khả năng chịu va đập với E=10N.m, r=150nm: 30 lần va đập/impacts

•Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến +70 độ C

•Đã được kiểm tra qua các tiêu chuẩn IEC

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị phân phối cáp quang cống khác nhau, để lựa chọn sở hữu cáp quang cống 4 sợi chính hãng có đầy đủ CO,CQ của nhà sản xuất. Hợp Nhất cam kết sản phẩm chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn về sản phẩm và hỗ trợ tốt nhất về giá.

>>Xem thêm: Lịch sử của cáp quang và các loại cáp quang hiện nay

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang luồn cồng singlemode 4 core/FO" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898