Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 multimode Gnet, Media converter quang 10/100/1000 multimode Gnet

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 multimode được đùng chuyên dụng cho hệ thống multimode với tốc độ đường truyền tín hiệu cao. media converter quang 10/100/1000 multimode với đường truyền tối đa 2km với cáp quang multimode. Chất lượng tốt giá thành rẻ.phù hợp với điều kiện môi trường khí hậu việt nam.

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 multimode Gnet, Media converter quang 10/100/1000 multimode Gnet
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 multimode Gnet

5 sao bởi 27495 khách hàng
Giá bán: 800.000 VND
Code#: 5261
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 multimode Gnet:

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100/1000 multimode

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 multimode được đùng chuyên dụng cho hệ thống multimode với tốc độ đường truyền tín hiệu cao. media converter quang 10/100/1000 multimode với đường truyền tối đa 2km với cáp quang multimode. Chất lượng tốt giá thành rẻ.phù hợp với điều kiện môi trường khí hậu việt nam.
bo-chuyen-doi-quang-10-100-1000-Multimode

Tính năng, đặc điểm

chế độ truy cập: 10 / 100 / 1000 Mbps
- Tiêu chuẩn: IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX / FX Fast Ethernet, điều khiển IEEE802.3x Flow, IEEE802.1q VLAN, QoS IEEE802.1p, IEEE802.1d Spanning Tree
- Bước sóng: Mulitmode: 850 / 1310nm; Single-mode: 1310 / 1550nm (Option)
- khoảng cách truyền dẫn: đa phương thức: 2 km; đơn mode: 20 ~ 120km ; cat-5 cặp xoắn: 100m
- Hải cảng: Một cổng RJ45: Để kết nối STP / UTP loại 5 cặp xoắn
- Một cổng quang học: M M : SC / ST (50, 62.5 / 125μm) ; SM : SC / FC (9 / 125μm)
- phương tiện chuyển đổi: Phương tiện truyền thông chuyển đổi, lưu trữ và chuyển tiếp / cắt qua
- Bảng địa chỉ MAC: 1K
- không gian đệm: 1Mbit
- Kiểm soát lưu lượng: Full duplex: kiểm soát dòng chảy; Half duplex: áp lực trở lại
- Sự chậm trễ Store-and-forward: 9.6μs; cắt qua: 0.9μs
- BER: <19-9
- MTBF: 100.000 giờ
- Chỉ dẫn PWR (cung cấp điện); FX LINK / ACT (liên kết quang học / hành động)
- FDX (FX full duplex), TP LINK / ACT (cặp xoắn liên kết / hành động)
- TP 1000: (1000M tốc độ truyền của cặp xoắn),
- FX 100: (tốc độ truyền 100M của sợi quang học)
- Cung cấp năng lượng: DC5V 1A (bên ngoài), AC220 0.5A / DC-48 (nội bộ)
- Công suất tiêu thụ: <2W
- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC
- Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%
- Duy trì nhiệt độ: -40 ~ 70ºC
- độ ẩm duy trì :5% ~ 90% không ngưng tụ
- Kích thước: 26 mm ( H ) * 70 mm ( W ) * 94 mm ( D ) (nguồn cung cấp điện bên ngoài)
30 mm ( H ) * 110 mm ( W ) * 140 mm ( D ) ( cung cấp điện nội bộ)

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 multimode Gnet" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?