Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012, Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012

MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012, Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012

5 sao bởi 18674 khách hàng
Giá bán: 1.950.000 VND
Code#: 5135
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 36 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012

MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3012 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ F/H duplex. MODEL3012 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012

Đặc điểm:
1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm
4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC
5. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể cài trong rack 2U 19″, 14 khe cắm (RACK2000)
Thông số kĩ thuật
Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 1000Mbps
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, F/H duplex
Khoảng cách truyền cổng RJ45: 1000m
Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)
550m(MM), tùy chọn
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
Nguồn
Nguồn nuôi: 5VDC
Suy hao: 4W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Kích cỡ
Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
Khuôn vỏ: Hợp kim
Màu sắc: Trắng
Trọng lượng: 230g
Bảo hành: 3 years
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS
Model3012 Multi-mode, 550m, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/20 Single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/40 Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/60 Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/80 Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/100 Single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/120 Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/20 Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/40 Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/60 Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/80 Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012" tại đây)
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898