Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP, Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP Model3011

Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP Model3011 Serial MODEL3011 là bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet (10/100/1000M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3011 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3011 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3011 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP, Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP Model3011
Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP

5 sao bởi 12996 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5025
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP Model3011 Serial

 Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP Model3011 Serial

               Hình ảnh: Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP Model3011 Serial

Giới thiệu sản phẩm:

MODEL3011 là bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet (10/100/1000M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3011 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3011 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3011 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet. 

Đặc điểm:

1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm
4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC
5. Với 1 cổng cắm module quang Giga SFP
6. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt
7. Có thể cài trong rack 2U 19", 14 khe cắm (RACK2000)
 

Thông số kỹ thuật:

 Chuẩn

  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

 Tín hiệu điện 

  T+, T-, R+, R, GND

 Tín hiệu quang 

  TX, RX

 Chế độ làm việc

  Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex

 Tốc độ cổng điện 

  Thích ứng 10/100/1000Mbps

 Tốc độ cổng quang

  1000Mbps/1.25Gbps

 Khoảng cách cổng điện

  100M/328 ft

 Khoảng cách quang

  Multi-mode: 2; 5Km hoặc Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM 

 Loại dây cáp điện

  UTP 5 (EIA/TIA 568) 

 Loại dây cáp quang

  Multi-mode 50/125, 62.5/125μm

 Bước sóng cổng quang

  850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm

 Đầu kết nối cổng điện

  1 cổng RJ45

 Đầu kết nối cổng quang

  1 Khe cắm SFP

Điều kiện môi trường

 Nhiệt độ hoạt động

 -10°C ~ 65°C

 Nhiệt độ lưu trữ

 -20°C ~ 70°C

 Độ ẩm trung bình

 5% ~ 95%

Nguồn

 Nguồn

 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

 Suy hao

 2W

Kích cỡ

 L*W*H

 94mm*71mm*26mm

 Vỏ

 Hợp kim

 Màu

 Trắng

Trọng lượng

 230g

Chứng nhận

 Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP Model3011 Serial

Thông tin đặt hàng

 MODEL3011

 1 cổng RJ45 và 1 cổng SFP Giga Ethernet, 5VDC, SFP cài đặt SW3825 serial

Phụ Kiện ( Module SFP sử dụng cho MODEL3011)

 SW3825-24

 SFP, 0.5Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Multi-mode, 850nm 

 SW3825-34

 SFP, 10Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm  

 SW3825-35

 SFP, 10Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

 SW3825-44

 SFP, 20Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-45

 SFP, 20Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

 SW3825-54

 SFP, 40Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

 SW3825-55

 SFP, 40Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

 SW3825-64

 SFP, 60Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-65

 SFP, 60Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

 SW3825-74

 SFP, 80Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-75

 SFP, 80Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

 SW3825-84

 SFP, 100Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-94

 SFP, 120Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898