Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang Công Nghiệp GT-SG04, Media Converter Công Nghiệp 10/100/1000M

Media Converter Công Nghiệp 10/100/1000M GT-SG04: Switch 4 cổng Gigabit Ethernet với 2 cổng UTP 10/100/1000M và 2 cổng cắm module SFP 1000M. Người sử dụng có thể dùng các loại module khác nhau tùy theo yêu cầu, ví dụ: 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base-LX… Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang Ethernet.

Bộ chuyển đổi quang Công Nghiệp GT-SG04, Media Converter Công Nghiệp 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang Công Nghiệp GT-SG04

5 sao bởi 14467 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5024
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Media Converter Công Nghiệp 10/100/1000M GT-SG04

 Media Converter Công Nghiệp 10/100/1000M GT-SG04

Hình ảnh: Media Converter Công Nghiệp 10/100/1000M GT-SG04

Giới thiệu sản phẩm

GT-SG04: Switch 4 cổng Gigabit Ethernet với 2 cổng UTP 10/100/1000M và 2 cổng cắm module SFP 1000M. Người sử dụng có thể dùng các loại module khác nhau tùy theo yêu cầu, ví dụ: 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base-LX… Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công  nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang Ethernet.

Đặc điểm

1. Hai cổng RJ45 và hai cổng module SFP, có thể chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu điện giữa cổng UTP  10/100/1000M và cổng quang 1000M hoặc tín hiệu giữa các cổng Ethernet.

2. Hỗ trợ tự động kết nối cổng UTP 10/100/1000M, full/half duplex.

3. Chế độ bảo vệ quảng bá

4. Hỗ trợ VLAN và QoS

5. Hỗ trợ khung lên đến 1536bytes

6. Tiêu thụ điện năng thấp,ổn định 

Thông số kỹ thuật

 Chuẩn

 IEEE802.3z/AB, 10/100/1000Base-T and 1000Base-SX/LX

 Địa chỉ MAC

 1K

 Bộ nhớ đệm

 512Kb RAM .

 Băng thông 

12 G, can be transmitted to achieve non-blocking wire-speed

 Khoảng cách quang

 Single-mode ( up to 100Km) hoặc Multi-mode ( up to 224/550m)

 Loại cáp quang

 Multimode:  50/125, 62.5/125μm 

 Singlemode:  8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm

Flow control

 Full Duplex: IEEE802.3x flow control

 Half Duplex: bake pressure flow control

 Cáp cổng UTP

 Cáp: Cat 5, upto 100M

 Điện áp vào  

 Nguồn cấp AC110-240V

 Nhiệt độ hoạt động

 0 ~ 50ºC

 Nhiệt độ lưu trữ 

 -20 ~ 70ºC

 Độ ẩm 

 Độ ẩn trung bình 5% ~ 90%                                           

 Kích thước

 27(h) × 125(W) ×85(l)mm

Thông Tin Đặt Hàng

 Model

Thông số sản phẩm

 GT-SG04

Switch Giga Ethernet  4 cổng với 2 cổng RJ45 10/100/1000M RJ45 và 2 cổng cắm module SFP 1000M.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang Công Nghiệp GT-SG04" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898