Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode, Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode, Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode
Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode

5 sao bởi 12699 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5022
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

 

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Giới thiệu sản phẩm:

MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM  hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.

Chức năng chính:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX.

2.  Hỗ trợ phương thức chuyển đổi OC3-OC12, OC24, STM-1, STM4, STM8, ATM hoặc mở rộng khoảng cách truyền quang. 

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex.

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

5. Hỗ trợ chuyển đổi Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Bước sóng quang 850nm, 1310nm, 1550nm.

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật:

 Tương thích chuẩn

 IEEE802.3 10Base-T.  IEEE802.3u (100BASE-TX/FX)

 Khoảng cách quang

 Multi-mode: 2km

 Single-mode: 120km

 Giao diện quang

 SC, ST, FC

 Bước sóng quang

 Single-mode: 8.3/125um,8.7/125um,9/125um,10/125um, 1310 or 1550nm

 Multi-mode : 50/125um, 62.5/125um,100/140um, 850 or 1310nm

 Tốc độ truyền

 10/100 Mbps, 155 Mbps, 622 Mbps, 1000Mbps, 1.25Gbps, 2.5Gbps

Điều kiện môi trường

 Nhiệt độ hoạt động

 0°C ~ 70°C

 Nhiệt độ lưu trữ

 -20°C ~ 80°C

 Độ ẩm trung bình

 5% ~ 90%

Nguồn

 Nguồn

 36V~72VDC, 100V~260VAC

 Suy hao

 3W

Kích cỡ

 L*W*H

 94mm*70mm*26mm

 Vỏ

 Hợp kim

Thông tin đặt hàng:

 OPT-1020MS

 155M Multi-mode to Single-mode

 OPT-1020SS

 155M Single-mode to Single-mode

 OPT-1020A/B

 155M Single-mode to BIDI-mode

 OPT-2020MS

 1.25G Multi-mode to Single-mode

 OPT-2020SS

 1.25G Single-mode to Single-mode

 OPT-2020A/B

 1.25G Single-mode to BIDI-mode

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898