Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang - Điện MODEL3012 Serial, Bộ chuyển đổi quang - Ethernet 10/100/1000M MODEL3012 Serial

Bộ chuyển đổi quang - Ethernet 10/100/1000M MODEL3012 Serial MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3012 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3012 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Bộ chuyển đổi quang - Điện  MODEL3012 Serial, Bộ chuyển đổi quang - Ethernet 10/100/1000M MODEL3012 Serial
Bộ chuyển đổi quang - Điện MODEL3012 Serial

5 sao bởi 14513 khách hàng
Giá bán: 1.950.000 VND
Code#: 5026
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 36 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang - Ethernet 10/100/1000M MODEL3012 Serial

Bộ chuyển đổi quang - Ethernet 10/100/1000M MODEL3012 Serial

Hình ảnh:Bộ chuyển đổi quang - Ethernet 10/100/1000M MODEL3012 Serial

Giới thiệu sản phẩm:

MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang có thể lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3012 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3012 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Đặc điểm:

1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm

4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC

5. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể cài trong rack 2U 19", 14 khe cắm (RACK2000)

Thông số kỹ thuật:

Chuẩn

IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

Tín hiệuđiện

T+, T-, R+, R, GND

Tín hiệu quang

TX, RX

Chế độ làm việc

Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm,Full/Half duplex

Tốcđộcổng điện

Thích ứng 10/100/1000Mbps

Tốcđộcổng quang

1000Mbps/1.25Gbps

Khoảngcáchcổng điện

100M/328 ft

Khoảngcách quang

Multi-mode: 2; 5Km hoặc Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM

Loại dây cáp điện

UTP 5 (EIA/TIA 568)

Loại dây cáp quang

Multi-mode 50/125, 62.5/125μm

Bước sóng cổng quang

850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm

Đầu kết nối cổng điện

1 cổng RJ45

Đầu kết nối cổng quang

Chọn SChoặcFC hoặc ST

Điều kiện môi trường

Nhiệtđộ hoạtđộng

-10°C~ 65°C

Nhiệtđộ lưu trữ

-20°C~ 70°C

Độẩm trung bình

5% ~ 95%

Nguồn

Nguồn

5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

Suy hao

2W

Kích cỡ

L*W*H

94mm*71mm*26mm

Vỏ

Hợp kim

Màu

Trắng

Trọng lượng

230g

Chứng nhận

Bộ chuyển đổi quang - Ethernet 10/100/1000M MODEL3012 Serial

Thông tin đặt hàng

MODEL3012

Multi-mode, 550Km (2Km), 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012S/20

Single-mode, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012S/40

Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012S/60

Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012S/80

Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012S/100

Single-mode, 100Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012S/120

Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012SS/20

Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012SS/40

Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012SS/60

Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

MODEL3012SS/80

Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

Thông tin bộ chuyển đổi quang điệnMODEL3012 Serial, Chuyên phân phối các sản phẩm liên quan đến hệ thống mạng cáp quang, hệ thống mạng cáp đồng..., các sản phẩm dây cáp quang, module quang, bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang, hộp phối quang ODF.. giá cả cạnh tranh.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang - Điện MODEL3012 Serial" tại đây)
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898