Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM, Chuyển đổi quang RS232/485/422 sang quang UT-277 MM

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Multi-mode 2KM UT-277MM: Mã: UT-277MM Hãng sản xuất: UTEK

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM, Chuyển đổi quang RS232/485/422 sang quang UT-277 MM
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5049
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 là một sản phẩm từ khi được cho ra mắt đến thời điểm hiện tại rất được ưa chuộng bởi người tiêu dùng vì những ưu điểm nổi bật mà sản phẩm mang lại.

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang được chia làm 2 loại: Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM và bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Singlemode-mode 2KM UT-277SM.

Với bài viết này chúng tôi sẽ gửi đến bạn thông tin về bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Singlemode-mode 2KM UT-277SM. Nếu bạn có nhu cầu về sản phẩm này hãy đọc bài viết dưới đây của chúng tôi.

Mục Lục Bài Viết

- Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Multi-mode 2KM UT-277MM

- Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Multi-mode 2KM UT-277MM

-Tổng hợp các sản phẩm bộ chuyển quang tốc độ 10/100

- Địa chỉ mua bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Multi-mode 2KM UT-277MM uy tín?

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS-232/422/485 SANG QUANG MULTIMODE 2KM UT-277MM

Modem quang đa chức năng hỗ trợ các giao diện truyền thông RS-232, RS-485RS-422, UT-277 là sự lựa chọn tốt nhất cho các kết nối từ đơn vị đầu cuối xa (RTU) đến host hoặc điều khiển kiểm soát và thu thập dữ liệu (SCADA).

Nó hỗ trợ các giao thức truyền thông không đồng bộ bao gồm RS-232, RS-485 và RS-422, và nó cũng hỗ trợ sự kết hợp của 2 trong 3 giao diện RS-232, RS-485 hoặc RS-422 cho cả 2 chế độ làm việc, ví dụ: 2 đường RS485 (bán song công) và 4 đường RS-422 (song công).

Khả năng hỗ trợ chế độ RS-485 cho điều khiển gửi dữ liệu TXD hay SD cải thiện đáng kể khả năng tương thích của nó với các phần mềm khác nhau bên cạnh việc đơn giản hóa phương thức điều khiển. Các dạng khác nhau của kết nối quang giữa giao diện serial không đồng bộ được hỗ trợ bởi modem quang UT-277. Cả 2 phương thức truyền song công và bán song công thông qua sợi quang giữa 2 thiết bị giao diện không đồng bộ được hỗ trợ với 1 khoảng cách truyền thông 4Km cho multi-mode và 20Km cho single-mode.

Tốc độ truyền cho RS-232 có thể đạt tới tối đa 115.2Kbps, trong khi RS485/RS422 với tốc độ tối đa là 460Kbps.

Giao diện của các chuẩn điện khác nhau có thể được pha trộn để sử dụng với hiệu suất EMI/RFT tốt, ví dụ: thiết bị RS-232 có thể được kết nối tới thiết bị RS-485/RS-422 và chuyển đổi giao diện hay thay đổi có thể được thay thế từ RS-232 thành RS-485.

Hai dạng truyền thông tín hiệu dữ liệu được hỗ trợ bởi UT-277, gửi và nhận dữ liệu. Cùng 1 lúc, mạch điều khiển tự động cũng cung cấp cho việc truyền dữ liệu RS-485/RS422. Độ trẽ cho việc chuyển đổi được giải quyết. Các giao diện ST được sử dụng cho kết nối quang.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BỘ CHUYỂN ĐỔI RS-232/422/485 SANG QUANG MULTIMODE 2KM UT-277MM

THÔNG SỐ KỸ THUẬT TIÊU CHUẨN
Hãng UTEK
Nhà phân phối Thế giới cáp quang
UT-277MM
Giao diện quang ST
Giao diện điện RS-422/485/232
Chế độ làm việc Song công/bán song công không đồng bộ, chế độ máy chủ/ khách hàng
Tốc độ truyền 460Kbps
Đường truyền 2 sợi multi-mode
Khoảng cách truyền 2Km multi-mode
Tiêu chuẩn điện RS232/485/422
Nguồn điện DC 9V – 200mA
Công suất tiêu thụ 12dB
Đèn chỉ thị 3 đèn LED hiển thị cho PWR, TX và RX
Kích thước 97mmX65mmX22mm
Khung Vỏ nhựa
Môi trường làm việc -25℃ to 70℃, độ ẩm tương đối 5% đến 95%
Bước sóng làm việc 820nm sợi quang multi-mode (50/125 um,62.5/125 um, 100/140 and 200um)

TỔNG HỢP CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TỐC ĐỘ 10/100

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHÂM
Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền từ 10-120km.
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 20km.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60200 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 2 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi video sang quang 3Onedata SWV60400 Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 4 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60800 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 8 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20 Hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, chuẩn PoE, IEEE.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 2 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 1 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial Tốc độ:10/100M, chuẩn:Multi-mode, bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Hãng: UTEK, tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 60km, chuẩn singlemode, bước sóng 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial Tốc độ: 10/100M, chuẩn: Multi-mode bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial Tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 20km, chuẩn singlemode, bước sóng:1310nm-1550nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605 Tốc độ:10/100M, chuẩn multimode, khoảng cách truyền: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Tốc độ:10/100M, khoảng cách truyền: 120km-singlemode, 2km-multimode.
Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang UT-2077 Hãng: UTEK, mã: UT-2077, chuẩn multimode, tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 2Km.
Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277 SM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 20Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 4Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 Hãng: UTEK, mã sản phẩm: UT-2278, bước sóng làm việc 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet media converter Có 16 cổng rack, là bộ nguồn tập trung giúp dễ dàng quản lý các converter.
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX/RX-1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 25km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100M, 3 cổng UTP, 2 cổng quang singlemode, bước sóng 1310nm, 1550nm, khoảng cách: 20~100 km.
Bộ Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

ĐỊA CHỈ MUA BỘ CHUYỂN ĐỔI RS-232/422/485 SANG QUANG MULTIMODE 2KM UT-277MM UY TÍN?

Hiện tại trên thị trường có rất nhiều địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang UT-277MM. Nhưng để lựa chọn được một địa chỉ mua hàng uy tín thì khách hàng gặp rất nhiều khó khăn. Nếu bạn chưa tìm được địa chỉ mua hàng uy tín thì có lựa chọn chúng tôi. Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.

- Các sản phẩm của chúng tôi đều đảm bảo chất lượng tốt nhất

- Gá thành ưu đãi và cạnh tranh nhất thị trường

- Ngoài ra chúng tôi còn có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ bạn giải đáp mọi thắc mắc về sản phẩm.

Mong rằng với bài viết này bạn sẽ có lựa chọn được sản phẩm phù hợp với nhu cầu hiện tại. Liên hệ theo Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?