Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial, bộ chuyển đổi 10/100Base-TX to 100Base-FX

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial. 10/100Base-TX to 100Base-FX (LFP) phương tiện truyền thông chuyển đổi, có tính năng LFP (Link Fault Pass-through) chức năng để dễ dàng truy tìm sự cố liên kết mạng.LFP chức năng có thể nâng cao tính toàn vẹn và sự phù hợp của TP-Fiber liên kết để cải thiện khả năng bảo trì của mạng. OPT-1300 được hỗ trợ thông qua bộ chuyển đổi điện bên ngoài hoặc sử dụng điện từ cổng USB trên thiết bị lưu trữ như máy tính hoặc NB.Năm đèn LED được cung cấp để theo dõi tình trạng hoạt động của bộ chuyển đổi và DIP switch trên bảng điều khiển bên được sử dụng để thiết lập các cấu hình cần làm việc để đáp ứng các ứng dụng khác nhau

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial, bộ chuyển đổi 10/100Base-TX to 100Base-FX
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial

5 sao bởi 8604 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5018
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial. 10/100Base-TX to 100Base-FX (LFP) 

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial. 10/100Base-TX to 100Base-FX (LFP)  phương tiện truyền thông chuyển đổi, có tính năng LFP (Link Fault Pass-through) chức năng để dễ dàng truy tìm sự thất bại liên kết mạng. LFP chức năng có thể nâng cao tính toàn vẹn và sự phù hợp của TP-Fiber liên kết để cải thiện khả năng bảo trì của mạng. OPT-1300 được hỗ trợ thông qua bộ chuyển đổi điện bên ngoài hoặc sử dụng điện từ cổng USB trên thiết bị lưu trữ như máy tính hoặc NB. Ý tưởng độc đáo của việc sử dụng năng lượng cổng USB cung cấp sự linh hoạt khi triển khai chuyển đổi này. Năm đèn LED được cung cấp để theo dõi tình trạng hoạt động của bộ chuyển đổi và DIP-switch trên bảng điều khiển bên được sử dụng để thiết lập các cấu hình làm việc cần thiết để đáp ứng các ứng dụng khác nhau. Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một module slide-in để OPT- R14 chuyển đổi giá (lên đến 14 đơn vị) để sử dụng tại phòng có dây cáp trung ương.

Các tính năng chính 

- Chức năng LFP (Link Fault Pass-through)

-Nguồn từ cổng USB

- Đầu nối SC,ST, LC cho cả single-mode vs multi-mode

- DIP Switch để thiết lập cấu hình 

-  Hỗ trợ chiều dài gói lên đến 1536 byte 

- Tuân theo RoHS

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300

- Tiêu chuẩn : IEEE802.3u 10/100 Base-TX, 100Base-FX 

- Tốc độ truyền dữ liệu 

- 100Mbps: 148,800 pps 

- 10Mbps: 14,880 pps 

-  Bộ nhớ đệm: 128K 

Kết nối

- RJ-45: 10 / 100Mbps 

-  ST / SC / LC: 100Mbps 

Cáp 

-TP: Cat.5 (Hỗ trợ khoảng cách lên đến 100m) 

- Sợi (MM): Hỗ trợ khoảng cách lên đến 2Km

- Sợi (SM): Hỗ trợ khoảng cách lên đến 100 km

Đèn LED POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
- Chức năng  DIP Switch

1 TP chế độ cổng tự động (mặc định) hoặc quân 

2 TP cổng tốc độ 100 hoặc 10 tại TP khi quân 

3 TP cổng song FDX hoặc HDX khi tại TP quân 

4 LFP LFP kích hoạt (mặc định) hoặc bị vô hiệu hóa 

 5 cổng sợi duplex 100 FDX (mặc định) hoặc 100 HDX

- Công suất yêu cầu: 1A @ 5 VDC từ AC-DC Adapter 

-  Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 ° C 

-  Độ ẩm: 5 ~ 90% 

-  Kích thước: 26,2 (H) x 70.3 (W) x 94 (D) mm 

-  Trọng lượng: 0.2kg 

-  Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark

Một số SP tương tự

Model No. Description 
OPT-1300 10/100M   Multi-mode   1310nm   2km
OPT-1300S20 10/100M   Single-mode   1310nm   20km 
OPT-1300S30 10/100M   Single-mode   1310nm   30km 
OPT-1300S40 10/100M   Single-mode   1310nm   40km
OPT-1300S60 10/100M   Single-mode   1310nm   60km 
 OPT-1300S100  10/100M   Single-mode   1550nm   100km
 OPT-1300S120 10/100M   Single-mode   1550nm   120km 
 OPT-1300WA/B25 10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   25km
OPT-1300WA/B40 10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   40km
OPT-1300A/B80 10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   80km

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898