Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM Mã: UT-2377SM Hãng sản xuất: UTEK

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485

5 sao bởi 15062 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5046
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM

Tính năng:

- Bộ chuyển đổi có Kết nối FC, RS-422/485/232

- Tốc độ truyền: 460Kbps, khoảng cách: 60Km.

- Chế độ làm việc: song công/ bán song công không đồng bộ.

- Chế độ máy chủ/máy khách.

- Bước sóng: 820nm multi-mode, 1310nm multi-mode.

- Công suất tiêu thụ : 12dB.

- Nguồn : DC 9V – 200mA

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM Mã: UT-2377SM Hãng sản xuất: UTEK được phân phối chính thức tại Thegioicapquang.com.vn, mọi thông tin về sản phẩm vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư van và hỗ trợ!

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi RS-232/422/485" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?