Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM Mã: UT-2377SM Hãng sản xuất: UTEK

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5046
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Bộ chuyển đổi RS-232/422/485

Bộ chuyển đổi RS-232/42/485 mã UT-2377SM là một sản phẩm rất được ưa chuộng trên thị trường viễn thông nhờ vào những ưu điểm nổi bật của sản phẩm này. Vậy nó có những ưu điểm gì mà lại chiếm được lòng tin của khách hàng đến vậy?

Nếu bạn đang có nhu cầu về sản phẩm này. Hãy cùng Thế giới cáp quang tìm hiểu qua bài viết dưới đây.

Mục Lục Bài Viết

- Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang singlemode 60km UT-2377SM

- Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang singlemode 60km UT-2377SM

- Tổng hợp các sản phẩm bộ chuyển đổi quang tốc độ 10/100

- Địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang singlemode 60km UT-2377SM uy tín?

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS-232/422/485 SANG QUANG SINGLEMODE 60KM UT-2377SM

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang của hãng UTEK là một sản phẩm hoàn hảo trong kéo dài đường truyền ở khoảng cách xa mà tín hiệu vẫn ổn định không bị nhiễu sóng điện từ, hay suy hao quang.

Với thiết kế nhỏ gọn, tinh tế dễ dàng trong quá trình thi công lắp đặt và vận chuyển.

Sản phẩm hiện tại được ứng dụng nhiều trong các lĩnh vực như: điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh,...

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BỘ CHUYỂN ĐỔI RS-232/422/485 SANG QUANG SINGLEMODE 60KM UT-2377SM

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

TIÊU CHUẨN
Hãng UTEK
Nhà phân phối Thế giới cáp quang
UT-2377SM
Khoảng cách truyền 60km
Chuẩn Singlemode (SM)
Tốc độ truyền 460Kbps
Chế độ làm việc Song công/ bán song công không đồng bộ
Bước sóng 1310nm
Công suất tiêu thụ 12dB
Nguồn DC 9V – 200mA

TỔNG HỢP CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TỐC ĐỘ 10/100

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHÂM
Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền từ 10-120km.
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 20km.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60200 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 2 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi video sang quang 3Onedata SWV60400 Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 4 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60800 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 8 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20 Hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, chuẩn PoE, IEEE.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 2 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 1 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial Tốc độ:10/100M, chuẩn:Multi-mode, bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Hãng: UTEK, tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 60km, chuẩn singlemode, bước sóng 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial Tốc độ: 10/100M, chuẩn: Multi-mode bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial Tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 20km, chuẩn singlemode, bước sóng:1310nm-1550nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605 Tốc độ:10/100M, chuẩn multimode, khoảng cách truyền: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Tốc độ:10/100M, khoảng cách truyền: 120km-singlemode, 2km-multimode.
Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang UT-2077 Hãng: UTEK, mã: UT-2077, chuẩn multimode, tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 2Km.
Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277 SM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 20Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 4Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 Hãng: UTEK, mã sản phẩm: UT-2278, bước sóng làm việc 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet media converter Có 16 cổng rack, là bộ nguồn tập trung giúp dễ dàng quản lý các converter.
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX/RX-1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 25km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100M, 3 cổng UTP, 2 cổng quang singlemode, bước sóng 1310nm, 1550nm, khoảng cách: 20~100 km.
Bộ Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI RS-232/422/485 SANG QUANG SINGLEMODE 60KM UT-2377SM UY TÍN?

Hiện tại trên thị trường có rất nhiều địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sangq quang signlemode 60km UT-2377SM. Nhưng để lựa chọn được một địa chỉ mua hàng uy tín thì khách hàng gặp rất nhiều khó khăn. Nếu bạn chưa tìm được địa chỉ mua hàng uy tín thì có lựa chọn chúng tôi. Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.

- Các sản phẩm của chúng tôi đều đảm bảo chất lượng tốt nhất

- Giá thành ưu đãi và cạnh tranh nhất thị trường

- Ngoài ra chúng tôi còn có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ bạn giải đáp mọi thắc mắc về sản phẩm.

Mong rằng với bài viết này bạn sẽ có lựa chọn được sản phẩm phù hợp với nhu cầu hiện tại. Liên hệ theo Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM Mã: UT-2377SM Hãng sản xuất: UTEK được phân phối chính thức tại Thegioicapquang.com.vn, mọi thông tin về sản phẩm vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn và hỗ trợ!

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi RS-232/422/485" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?