Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20, Media converter Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20 là sản phẩm được phân phối độc quyền tại thegioicapquang.com.vn. Media Converter quang tích hợp tính năng PoE và Switch từ 1 đến 24 port G-NET Sử dụng cho tất cả hệ thống Mạng Lan Cáp quang nội bộ trong nhà máy, KCN... & toàn bộ hệ thống camera IP trong nhà máy, đường phố.....

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20, Media converter Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5193
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20:

Bộ chuyển đổi quang điện G-Net 10/100-HHD-144G/PGE-20 là sản phẩm làm nên sự thành công của hãng G-Net. Với khả năng chuyển đổi tín hiệu từ dạng quang sang điện và ngược lại và có thể truyền tải tín hiệu lên tới hàng trăm km trên nền cáp quang mà tốc độ đường truyền luôn ổn định bên cạnh đó khae năng bảo mật thông tin cao. Với nhiều ưu điểm vượt trội sản phẩm được khách hàng rất ưa chuộng từ khi được cho ra mắt đến hiện tại. Dưới đây chúng tôi sẽ gửi đến bạn một số thông tin về sản phẩm converter quang HHD-144G/PGE-20.

Mục Lục Bài Viết

- Bộ chuyển đổi quang điện G-Net 10/100 HHD-144G/PGE-20

- Thông số kỹ thuật Media Converter G-Net 10/100 HHD-144G/PGE-20

- Các bộ chuyển đổi quang điện cùng loại

- Tổng hợp các sản phẩm Converter quang tốc độ 10/100

- Địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi quang điện G-Net 10/100 HHD-144G/PGE-20 uy tín?

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET 10/100 HHD-144/PGE-20

Bộ chuyển đổi tín hiệu quang G-Net 10/100 HHD-144G/PGE-20 tích hợp tính năng PoE và Switch từ 1 đến 24 port G-NET Sử dụng cho tất cả hệ thống Mạng Lan Cáp quang nội bộ trong nhà máy, KCN... & toàn bộ hệ thống camera IP trong nhà máy, đường phố.....

Chúng tôi đã tung ra thị trường hàng hóa, mẫu mã mới đẹp, chất lượng cao, sử dụng Chíp công nghệ xử lý mới IC IP113C có độ bền cao hơn các dòng IC có trên thị trường, xử lý nhanh hơn, mượt hơn và giảm nhiệt cho môi trường nhiều hơn, tăng tuổi thọ thiết bị.

Với thiết kế nhỏ gon, tinh tế vỏ được làm bằng nhựa PVC chính hãng, chất lượng nên có thể bảo vệ được sản phẩm trước những tác động từ môi trường bên ngoài.

Trên vỏ của converter quang HHD-144G/PGE-20 sẽ có in nổi một số thông tin về sản phẩm bao gồm: logo, tên sản phẩm và tốc độ đường truyền, ở mặt dưới của sản phẩm có dán tem chứa đầy đủ các thông tin để quý khách hàng có thể kiểm tra.

Media-converter-4POE

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-121G/PGE-20

THÔNG SỐ KỸ THUẬT MEDIA CONVERTER G-NET 10/100 HHD-144G/PGE-20

Để biết được một số thông tin về hiệu suất hoạt động của bộ chuyển đổi quang điện HHD-121G/PGE-20 hãng G-Net và sử dụng sản phẩm một cách hiệu quả thì cùng Thế giới cáp quang đọc bảng thông số kỹ thuật sau:

THÔNG SỐ KỸ THUẬT TIÊU CHUẨN
Hãng G-NET
Nhà phân phối Thế giới cáp quang
Tên sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-144G/PGE-20
Mã sản phẩm HHD-144G/PGE-20
Chuẩn Support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter
Tốc độ cổng điện 10/100 Mbps
Tốc độ cổng quang 100 Mbps/155 Mbps
Khoảng cách cổng điện 100m/ 328 ft
Khoảng cách công quang 20 km
Loại cáp điện Cáp mang cat 5, 6
Loại cáp quang Cáp quang singlemode, cáp quang multimode
Bước sóng cổng quang

850nm - cáp đa mode , 1310nm, 1550nm - cáp quang đơn mode

Đầu kêt nối công điện 4 cổng RJ45
Đầu kết nói cổng quang 2 Khe cắm SFP
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 65°C
Nhiệt độ lưu trữ -20°C ~ 70°
Nguồn 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

CÁC BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN CÙNG LOẠI

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHẨM
HHD-144G/PGE-40 SFP, 40km, support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter
HHD-144G/PGE-60 SFP, 60km, support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

TỔNG HỢP CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TỐC ĐỘ 10/100

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHÂM
Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền từ 10-120km.
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 20km.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60200 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 2 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi video sang quang 3Onedata SWV60400 Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 4 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60800 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 8 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20 Hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, chuẩn PoE, IEEE.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 2 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 1 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial Tốc độ:10/100M, chuẩn:Multi-mode, bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Hãng: UTEK, tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 60km, chuẩn singlemode, bước sóng 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial Tốc độ: 10/100M, chuẩn: Multi-mode bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial Tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 20km, chuẩn singlemode, bước sóng:1310nm-1550nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605 Tốc độ:10/100M, chuẩn multimode, khoảng cách truyền: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Tốc độ:10/100M, khoảng cách truyền: 120km-singlemode, 2km-multimode.
Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang UT-2077 Hãng: UTEK, mã: UT-2077, chuẩn multimode, tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 2Km.
Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277 SM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 20Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 4Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 Hãng: UTEK, mã sản phẩm: UT-2278, bước sóng làm việc 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet media converter Có 16 cổng rack, là bộ nguồn tập trung giúp dễ dàng quản lý các converter.
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX/RX-1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 25km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100M, 3 cổng UTP, 2 cổng quang singlemode, bước sóng 1310nm, 1550nm, khoảng cách: 20~100 km.
Bộ Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET 10/100 HHD-144G/PGE-20 UY TÍN?

Hiện tại có rất nhiều địa chỉ cung cấp các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện hãng G-NET HHD-144/PGE-20, bởi vi đây là một sản phẩm rất được người tiêu dùng lựa chọn. Vậy câu hỏi đặt ra là làm sao để lựa chọn được địa chỉ mua hàng uy tín? Đây là một câu hỏi khó cho khách hàng bởi hiện tại thị trường cũng có rất nhiều hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng được bày bán rộng rãi. Nhưng đừng lo lắng khi có chúng tôi ở đây. Nếu bạn đang cần tìm kiếm một địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện chính hãng thì hãy tới Hợp nhất:

- Các sản phẩm tại Hợp Nhất đảm bảo chất lượng tốt nhất.

- Giá thành cạnh tranh đảm bảo giá ưu đãi nhất cho khách hàng.

- Các sản phẩm đều có bảo hành dài hạn lên tới 24 tháng.

- Ngoài ra chúng tôi còn có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiết tình, hỗ trợ bạn giải đáp mọi thắc mắc về sản phẩm.

Nếu bạn đang có nhu cầu về sản phẩm converter quang HHD-144G/PGE-20 thì hãy liên hệ với số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?