Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial, Bộ chuyển đổi quang SFP 10/100M

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial MODEL3010 là bộ chuyển đổi Fast Ethernet (10/100M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3010 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3010 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3010 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Bộ chuyển đổi quang điện  MODEL3010 Serial, Bộ chuyển đổi quang SFP 10/100M
Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5027
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial:

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 là một giải pháp hoàn hảo thay thế mạng quang cho mạng đồng với chi phí tối ưu nhất. Lựa chọn sản phẩm này giúp bạn có thể truyền tín hiệu lên tới hàng trăm km trên nền cáp quang. Là một sản phẩm rất được ưa chuộng trên thị trường. Vậy nó sẽ có những ưu điểm nổi bật như thế nào? Hãy cùng Thế giới cáp quang tìm hiểu qua bài viết dưới đây.

Mục Lục Bài Viết

- Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

- Đặc điểm của bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010

- Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010

- Tổng hợp các sản phẩm bộ chuyển đổi quang tốc độ 10/100

- Địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG SFP ĐIỆN 10/100M MODEL3010 SERIAL

 Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

MODEL3010 là bộ chuyển đổi từ Fast Ethernet (10/100M) sang dạng quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí thấp, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp các hệ thống mạng lan trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode.

MODEL3010 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3010 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3010 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

ĐẶC ĐIỂM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG SFP 10/100 MODEL3010

- Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-Fx

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

- Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm

- Nguồn vào trên thiết bị 5VDC

- Với 1 cổng cắm module quang SFP

- Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt

- Có thể cài trong rack 2U 19", 14 khe cắm (RACK2000)

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG SFP ĐIỆN 10/100M MODEL3010

Chuẩn

IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-Fx

Tín hiệu điện

T+, T-, R+, R, GND

Tín hiệu quang

TX, RX

Chế độ làm việc

Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex

Tốc độ cổng điện

Thích ứng 10/100Mbps

Tốc độ cổng quang

100Mbps/155Mbps

Khoảng cách cổng điện

100M/328 ft

Khoảng cách quang

Multi-mode: 2; 5Km hoặc Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM

Loại dây cáp điện

UTP 5 (EIA/TIA 568)

Loại dây cáp quang

Multi-mode 50/125, 62.5/125μm

Bước sóng cổng quang

850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm

Đầu kết nối cổng điện

1 cổng RJ45

Đầu kết nối cổng quang

1 Khe cắm SFP

Điều kiện môi trường

Nhiệt độ hoạt động

-10°C ~ 65°C

Nhiệt độ lưu trữ

-20°C ~ 70°C

Độ ẩm trung bình

5% ~ 95%

Nguồn

Nguồn

5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

Suy hao

2W

Kích cỡ

L*W*H

94mm*71mm*26mm

Vỏ

Hợp kim

Màu

Trắng

Trọng lượng

230g

Chứng nhận

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

Thông tin đặt hàng

MODEL3010

1 cổng RJ45 và 1 cổng SFP Fast Ethernet, 5VDC, SFP cài đặt SW3525 serial

Phụ Kiện ( Module SFP sử dụng cho MODEL3010)

SW3525-24

SFP, 0.5Km, 155Mbps, Dual Fiber, Multi-mode, LC, 850nm

SW3525-34

SFP, 10Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-35

SFP, 10Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

SW3525-44

SFP, 20Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-45

SFP, 20Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

SW3525-54

SFP, 40Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-55

SFP, 40Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

SW3525-64

SFP, 60Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-65

SFP, 60Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

SW3525-74

SFP, 80Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-75

SFP, 80Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

SW3525-84

SFP, 100Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-94

SFP, 120Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

TỔNG HỢP CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TỐC ĐỘ 10/100

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHÂM
Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền từ 10-120km.
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 20km.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60200 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 2 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi video sang quang 3Onedata SWV60400 Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 4 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60800 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 8 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20 Hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, chuẩn PoE, IEEE.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 2 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 1 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial Tốc độ:10/100M, chuẩn:Multi-mode, bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Hãng: UTEK, tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 60km, chuẩn singlemode, bước sóng 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial Tốc độ: 10/100M, chuẩn: Multi-mode bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial Tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 20km, chuẩn singlemode, bước sóng:1310nm-1550nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605 Tốc độ:10/100M, chuẩn multimode, khoảng cách truyền: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Tốc độ:10/100M, khoảng cách truyền: 120km-singlemode, 2km-multimode.
Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang UT-2077 Hãng: UTEK, mã: UT-2077, chuẩn multimode, tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 2Km.
Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277 SM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 20Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 4Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 Hãng: UTEK, mã sản phẩm: UT-2278, bước sóng làm việc 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet media converter Có 16 cổng rack, là bộ nguồn tập trung giúp dễ dàng quản lý các converter.
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX/RX-1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 25km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100M, 3 cổng UTP, 2 cổng quang singlemode, bước sóng 1310nm, 1550nm, khoảng cách: 20~100 km.
Bộ Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG SFP ĐIỆN 10/100M MODEL3010 UY TÍN?

Hiện tại trên thị trường có rất nhiều địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M model3010. Nhưng để lựa chọn được một địa chỉ mua hàng uy tín thì khách hàng gặp rất nhiều khó khăn. Nếu bạn chưa tìm được địa chỉ mua hàng uy tín thì có lựa chọn chúng tôi. Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.

- Các sản phẩm của chúng tôi đều đảm bảo chất lượng tốt nhất

- Giá thành ưu đãi và cạnh tranh nhất thị trường

- Ngoài ra chúng tôi còn có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ bạn giải đáp mọi thắc mắc về sản phẩm.

Mong rằng với bài viết này bạn sẽ có lựa chọn được sản phẩm phù hợp với nhu cầu hiện tại. Liên hệ theo Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?