Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs 1 vào cổng 100Base-FX, single hoăc munlti mode, 4 ra cổng 10/100M RJ45, vỏ làm bằng sắt. Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện, thông số kỹ thuật converter quang Optone OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5042
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605:

Bộ chuyển đổi quang điện từ khi được cho ra mắt đến hiện tại thì vẫn luôn nhận được sự tin tưởng của khách hàng bởi không thể phủ nhận được những gì mà nó mang lại cho người tiêu dùng. Đặc biệt là sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện OPT-605. Với nhiều ưu điểm nổi bật hơn so với những bộ chuyển đổi quang điện khác. Sản phẩm được biết đến như một làn gió mới cho ngành viễn thông. Nếu bạn đang muốn tìm hiểu về sản phẩm này hãy đọc bài viết dưới đây.

Mục Lục Bài Viết

- Bộ chuyển đổi quang đện, converter quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs

- Đặc điểm kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B

- Một số sản phẩm tương tự

- Tổng hợp các sản phẩm bộ chuyển đổi quang tốc độ 10/100

- Nên mua bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B ở đâu uy tín?

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, CONVERTER QUANG ĐIỆN OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100BASE-TX TO 1*100BASE-FX SWITCHS

Các tính năng chính bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs.

- 4 cổng 10/100M RJ45, 1 cổng 100Base-FX, single mode hoăc mullti mode.

- 10/100M auto-negotiation, tốc độ tối đa đến 20 / 200M (full-duplex).

- Supports IEEE 802.3x full-duplex flow control and back pressure half-duplex flow control.

- Tự động cấu hình MDI / MDI-X.

- Cổng cơ sở VLAN.

- Vỏ làm bằng thép.

ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT CỦA BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B

- Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x.

- Số cổng: 4Port 10 / 100Base-Tx và 1 cổng 100Base-Fx.

- Tỷ lệ truyền: 10Mbps: 14880pps, 100Mbps: 148800pps.

- Chế độ chuyển tiếp: lưu trữ và chuyển tiếp.

- Chế độ điều khiển: điều khiển luồng IEEE 802.3x full-duplex và kiểm soát dòng trở lại.

- Chỉ số LED: LED trạng thái của liên kết, hoạt động, Full / half duplex, tốc độ.

- Hỗ trợ cáp: 10Base-T: 3, 4 hoặc Cat 5 che chắn cặp xoắn / không được che chở, 100 mét tối đa; 100Base-TX: Cat. 5 che chắn cặp xoắn / không được che chở, 100 mét tối đa. 100Base-Fx: 8.3μm, ​​8.7μm, 9μm and10μm trên single mode và 50,62.5 và 100μm trên multimode.

- Nguồn cung cấp: AC: 220V hoặc DC: -48V.

- Nhiệt độ Độ ẩm:

+ Hoạt động: Nhiệt độ (-20 ℃ đến 70 ℃) Độ ẩm (10% đến 90%).

+ Bảo quản: Nhiệt độ (-40 ℃ đến 75 ℃) Độ ẩm (5% đến 95% RH).

MỘT SỐ SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

MODEL MÔ TẢ SẢN PHẨM
OPT-605 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port Multi-mode
OPT-605S 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port Single-mode 25km
OPT-605A/B 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port WDM 20km

TỔNG HỢP CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TỐC ĐỘ 10/100

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHÂM
Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền từ 10-120km.
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 20km.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60200 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 2 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi video sang quang 3Onedata SWV60400 Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 4 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60800 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 8 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20 Hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, chuẩn PoE, IEEE.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 2 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 1 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial Tốc độ:10/100M, chuẩn:Multi-mode, bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Hãng: UTEK, tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 60km, chuẩn singlemode, bước sóng 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial Tốc độ: 10/100M, chuẩn: Multi-mode bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial Tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 20km, chuẩn singlemode, bước sóng:1310nm-1550nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605 Tốc độ:10/100M, chuẩn multimode, khoảng cách truyền: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Tốc độ:10/100M, khoảng cách truyền: 120km-singlemode, 2km-multimode.
Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang UT-2077 Hãng: UTEK, mã: UT-2077, chuẩn multimode, tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 2Km.
Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277 SM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 20Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 4Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 Hãng: UTEK, mã sản phẩm: UT-2278, bước sóng làm việc 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet media converter Có 16 cổng rack, là bộ nguồn tập trung giúp dễ dàng quản lý các converter.
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX/RX-1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 25km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100M, 3 cổng UTP, 2 cổng quang singlemode, bước sóng 1310nm, 1550nm, khoảng cách: 20~100 km.
Bộ Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-604, OPT-605S, OPT-605A/B UY TÍN?

Hiện tại trên thị trường có rất nhiều địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B. Nhưng để lựa chọn được một địa chỉ mua hàng uy tín thì khách hàng gặp rất nhiều khó khăn. Nếu bạn chưa tìm được địa chỉ mua hàng uy tín thì có lựa chọn chúng tôi. Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.

- Các sản phẩm của chúng tôi đều đảm bảo chất lượng tốt nhất

- Giá thành ưu đãi và cạnh tranh nhất thị trường

- Ngoài ra chúng tôi còn có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ bạn giải đáp mọi thắc mắc về sản phẩm.

Mong rằng với bài viết này bạn sẽ có lựa chọn được sản phẩm phù hợp với nhu cầu hiện tại. Liên hệ theo Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?