Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I, chuyển đổi quang điện OPT-1100L

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Industrial Media Converter Công nghiệp Media Converter OPT-1100I được chuyển đổi 10/100 TX 100 phương tiện truyền thông được thiết kế cho FX, khoảng cách truyền dẫn dài trong môi trường khắc nghiệt.

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I, chuyển đổi quang điện OPT-1100L
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I

5 sao bởi 14045 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5044
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Industrial Media Converter

Giới thiệu sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Industrial Media Converter:
Sản phẩm được thiết kế cho khoảng cách truyền dẫn dài trong môi trường khắc nghiệt.
Cài đặt dễ dàng, nó có thể được gắn trên tường hoặc được gắn trực tiếp trên DIN rail. OPT-1100I có thể làm việc bình thường từ -40 ~ 75 ° C, nó đi kèm với vỏ kim loại nhỏ gọn có giá IP30 giúp chống lại từ môi trường công nghiệp bụi bặm, quy chuẩn CE / FCC , OPT-1100I series là sự lựa chọn đáng tin cậy cho các ứng dụng mạng cáp quang.
Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Industrial Media Converter:
- Chuyển đổi từ cổng 100 FX ra hai cổng 10/100 TX
- Các đầu nối ST, SC,LC cho cả SingleMode và MultiMode
- Nguồn vào DC24V (12 ~ 48V)
- -40 ~ 75 ℃ nhiệt độ hoạt động rộng cho các ứng dụng môi trường độc hại
Tiêu chuẩn Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Industrial Media Converter:
- IEEE802.3 10Base-T
- IEEE802.3u 100BASE-TX / 100BASE-FX
- IEEE802.3x Flow Control and Back pressurec
Tộc độ truyền dữ liệu:
- IEEE802.3x Flow 100Mbps: 148.800 pps
- 10Mbps: 14.880 pps
- Bộ nhớ đệm: 228K
Kết nối:
- RJ-45: 10/100Mbps (Auto-negotiation)
- ST/SC/LC: 100Mbps
Cash
- TP: Cat.5 (Hỗ trợ khoảng cách lên đến 100m)
- Fiber (MM): 50 / 125,2.5 / 125.100 / 140μm (Hỗ trợ khoảng cách lên đến 2Km)

- Fiber (SM): 8,3 / 125,8.7 / 125,9 / 125.100 / 125μm (Hỗ trợ khoảng cách lên đến 100 km)

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?