Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS, Bộ chuyển đổi quang TP-LINK MC110CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Những Tính Năng Nổi Bật: Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời Cung cấp cấu hình chuyển mạch chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS, Bộ chuyển đổi quang TP-LINK MC110CS
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

5 sao bởi 17577 khách hàng
Giá bán: 850.000 VND
Code#: 5075
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

Giới thiệu sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện MC110CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC110CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC110CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu

Những đặc tính khác của converter này đó là khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19´´, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km

Tính Năng Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS 

Tự động điều chỉnh tốc độ 10/100Mbps và tự động MDI / MDIX cho cổng TX

Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền Bán song công / Song công cho cổng FX

Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời

Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

Dễ dàng xem và giám sát hoạt động của mạng qua chỉ dẫn trên đèn LED

Cung cấp điện ở bên ngoài

Thông số kỹ Thuật:  

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898