Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

WS-C2960X-24TS-LL, Báo giá phân phối WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

WS-C2960X-24TS-LL, Báo giá phân phối WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C2960X-24TS-LL

5 sao bởi 4716 khách hàng
Giá bán: 18.650.000 VND
Code#: 5425
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL:

WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco 2960X Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL là một sản phẩm nổi bật thuộc dòng sản phẩm Catalyst C2960X.Cisco C2960X-24TS-LL với thiết kế 24 Port chuyển đổi Gigabit 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite.Ciso WS-C2960X-24TS-LL có khả năng xếp chồng lên nhau, giúp cho người dùng tiết kiệm không gian và chi phí đồng thời cũng dễ dàng hơn trong việc phát triển và mở rộng hệ thống.

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL được khách hàng ưa chuộng và tin dùng với các tính năng nổi trội, tuổi thọ cao, và giá thành hợp lý.Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL còn cung cấp một chế độ bảo mật vô cùng tốt, cấp quyền hạn chết truy cập vào mạng đồng thời cũng giúp giảm thiểu các mối đe họa với hệ thống.

WS-C2960X-24TS-LL chính hãng còn cung cấp các giải pháp dự phòng, cho phép ngăn chặn, xử lý linh hoạt các sự cố giúp đảm bảo cho mạng có thể hoạt động ổn định.Tính năng thôn minh Cisco Catalyst SmartOperations giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai với các kĩ thuật viên.Mặt khác nó cũng giúp theo dõi phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN một cách tốt hơn.

Với một CLI, Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép WS-C2960X-24TS-LL giúp cho việc cấu hình và thiết lập cơ chế bảo mật tốt hơn.

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite - Stack able swith - Layer 2 switch

Hình ảnh: WS-C2960X-24TS-LL

Thông tin sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL

- Mã sản phẩm: WS-2960X-24TS-LL

- WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

- CON-SMBS-WSC296X2 SMBS 8X5XNBD Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN

- CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

- Kiểu gắn: Rack-mountable-1U

- Cổng: 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

- Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

- Công suất PoE Có: Không

- Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 50 Gbps

- Số xếp hàng tối đa: Không

- Stack Băng thông: Không có

- Hiệu suất chuyển tiếp: 68.5Mpps

- Chuyển đổi băng thông: 100Gbps

- Các VLAN hoạt động tối đa: 64

- Địa chỉ MAC Kích thước Bảng: 16K (mặc định)

- CPU: APM86392 600MHz lõi kép

- RAM: 256 MB

- Bộ nhớ Flash: 64 MB

- Các trạng thái của hệ thống: Hệ thống, RPS, Stack link status, duplex link, PoE, và tốc độ liên kết

- Mở rộng / Kết nối

- Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)

- Cáp xếp chồng lên nhau: Không

- Điện dự phòng: Tùy chọn (PWR-RPS2300)

- Tiêu chuẩn tuân thủ: Chuẩn IEEE 802.1D Spanning Tree, Ưu tiên IEEE 802.1p CoS, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3 Tại, IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa chỉ sợi), IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

- Dải điện áp (tự động): 110 - 240VAC

- Công suất tiêu thụ điện: 0.035KVA

- Kích thước (W x D x H): 44.5 x 27.9 x 4.5 cm

- Trọng lượng: 3,7 kg

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "WS-C2960X-24TS-LL" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?

WS-C3850-12XS-S

WS-C3850-12XS-S

186.000.000 VND
WS-C2960X-48LPS-L

WS-C2960X-48LPS-L

68.000.000 VND
WS-C2960XR-24PS-I

WS-C2960XR-24PS-I

53.000.000 VND
WS-C3850-48T-E

WS-C3850-48T-E

205.900.000 VND
WS-C3650-24TD-S

WS-C3650-24TD-S

63.500.000 VND
WS-C2960X-48FPS-L

WS-C2960X-48FPS-L

61.500.000 VND
WS-C3650-48TS-S

WS-C3650-48TS-S

76.000.000 VND
WS-C3650-48TS-E

WS-C3650-48TS-E

160.000.000 VND
WS-C3650-48TS-L

WS-C3650-48TS-L

65.500.000 VND
WS-C3850-24T-L

WS-C3850-24T-L

56.500.000 VND
WS-C3850-24T-E

WS-C3850-24T-E

104.000.000 VND
WS-C3850-12S-S

WS-C3850-12S-S

88.600.000 VND
WS-C3850-24PW-S

WS-C3850-24PW-S

92.000.000 VND
WS-C2960X-48LPD-L

WS-C2960X-48LPD-L

72.000.000 VND
WS-C2960XR-48LPS-I

WS-C2960XR-48LPS-I

88.900.000 VND