Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm, Cáp quang outdor Multimode 62.5/125µm

Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm Hãng sản xuất : LS Hàn Quốc Bước sóng : 62.5/125µm Đơn vị tính : Mét Hàng chính hãng giá tốt nhất Miền bắc

Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm, Cáp quang outdor Multimode 62.5/125µm
Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 4993
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm:

Từ khi được cho ra mắt cáp quang AMP multimode 62.5/125µm là một sản phẩm được rất nhiều khách hàng săn đón bởi nó sở hữu nhiều tính năng nổi bật. Đặc biệt đó là khả năng truyền tải tín hiệu với tốc độ cực lớn mà bất cứ doanh nghiệp nào cũng đều mong muốn điều này. Với khả năng đi dây ở tất cả các môi trường từ treo, luồn cống, chôn trực tiếp,... cáp quang multimode 62.5/125µm mang đến rất nhiều lợi ích cho khách hàng.

Mục Lục Bài Viết

- Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm

- Cáp quang AMP multimode 62.5/125µm thường được sử dụng ở đâu?

- Thông số kỹ thuật của cáp multimode 62.5/125µm 4-12 core

- Tổng hợp những sản phẩm của cáp quang multimode phổ biến trên thị trường

- Đơn vị cung cấp cáp quang multimode 62.5/125µm uy tín?

Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm

Cáp quang multimode 62.5/125µm là loại cáp đa mode, có lõi làm bằng chất liệu thủy tinh, truyền tín hiệu bằng ánh sáng, truyền được khoảng cách <2km với tốc độ lớn có thể lên tới 10G hoặc 40G. Nếu như ai đã từng sử dụng qua sản phầm này thì chắc chắn sẽ hài lòng với những gì mà cáp quang 62.5/125µm multimode mang lại. Cáp được sử dụng một cách liên tục không có các mối hàn nên tốc độ truyền tải ổn định và đường truyền luôn hoạt động hiệu quả.

Cáp được sử dụng cho tất cả các môi trường treo, luồn cống, chôn trực tiếp,...mà không cần thay dây như cáp quang singlemode. Trong khi sử dụng dây cáp multimode quý khách hàng nên hạn chế gập dây trong quá trình vận chuyển cũng như thi công lắp đặt vì lõi cáp quang rất dễ bị đứt gãy. Và khi sử dụng cáp multimode thì các thiết bị khác trong cùng một đường truyền đều phải chuẩn multimode.

Cáp quang outdor Multimode 62.5/125µm

Cáp quang outdor Multimode 62.5/125µm

Cáp quang AMP multimode 62.5/125µm thường được sử dụng ở đâu?

- Sử dụng trong ứng dụng mạng LAN cáp quang, kết nối các switches quang của Cisco, Alcatel, 3com...

- Sử dụng trong ứng dụng mạng Camera cáp quang

- Sử dụng trong các đường đi dây, các ứng dụng cáp quang Multimode

Thông số kỹ thuật của cáp multimode 62.5/125µm 4-12 core

Multimode
50/125 µm
(850nm/1300nm)
Multimode
62.5/125 µm
(850nm/1300nm)
Suy hao tối đa 3.5/1.5 dB/km 3.5/1.0 dB/km
Băng thông OFL 500/500 MHz­/km 200/500 MHz­/km
Băng thông 850nm Laser Not Applicable Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-600 m 2-300 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-600 m 2-550 m
Khoảng cách 10GBASE-SR 2-82 m 2-33 m
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-300 m 2-300 m
Vận hành Thi công Lưu giữ
-40°C đến +70°C -20°C đến +60°C -40°C đến +70°C
(-40°F đến +160°F) (-22°F đến +140°F) (-40°F đến +160°F)
Loại cáp Số Fiber Nominal O.D.
mm (in)
Trọng lượng
kg/km (lbs/1000ft)

Sức căng cho phép

Thi công
N (lbf)

Sức căng cho phép

Cố định
N (lbf)

Bán kính cong tối thiểu

Thi công
mm (in)

Bán kính cong tối thiểu

Cố định
mm (in)

Dielectric

4

8

6

12

6.0 (0.24)

6.0 (0.24)

6.0 (0.24)

6.0 (0.24)

32 (22)

32 (22)

32 (22)

32 (22)

1000 (220)

1000 (220)

1000 (220)

1000 (220)

890 (200)

890 (200)

890 (200)

890 (200)

100 (3.9)

100 (3.9)

100 (3.9)

100 (3.9)

60 (2.4)

60 (2.4)

60 (2.4)

60 (2.4)

Tổng hợp những sản phẩm của các quang multimode phổ biến trên thị trường

Sản phẩm Mô tả sản phẩm
Cáp quang dã chiến Multimode Multimode, lõi 50 hoặc 62.5 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách <2km, tốc độ 10G hoặc 40G
Bộ treo cáp quang ADSS Khoảng vượt 100m Dùng cho cáp quang treo, có tác dụng đỡ cáp quang, giảm thiểu sự tập trung lên cáp, khoảng vượt 100m
Bộ treo cáp quang ADSS Khoảng vượt 200m Dùng cho cáp quang treo, có tác dụng đỡ cáp quang, giảm thiểu sự tập trung lên cáp, khoảng vượt 200m
Bộ treo cáp quang ADSS Khoảng vượt 300m Dùng cho cáp quang treo, có tác dụng đỡ cáp quang, giảm thiểu sự tập trung lên cáp, khoảng vượt 300m
Cáp quang Multimode 4 sợi (4 core/4FO) Multimode, có 4 sợi quang, lõi 50 hoặc 62.5 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách <2km, tốc độ 10G hoặc 40G.
Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO) Multimode, có 8 sợi quang, lõi 50 hoặc 62.5 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách: <2km, tốc độ: 10G hoặc 40G.
Cáp quang Multimode 12 sợi (12 core/12FO) Multimode, có 12 sợi quang lõi 50 hoặc 62.5 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách: <2km, tốc độ 10G hoặc có thể lên tới 40G.
Cáp quang Multimode 24 sợi (24 core/24FO) Multimode, 24 sợi quang, lõi 50 hoặc 62.5 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách: <2km, tốc độ 10G hoặc 40G.
Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm Multimode, lõi 62.5 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách: <2km, tốc độ: 10G hoặc 40G.
Cáp quang ourdor Multimode 50/125µm 4-12 core Multimode, lõi 50 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách: <2km, tốc độ 10G hoặc 40G.
Cáp quang AMP outdor Multimode 62.5/125µm Multimode, lõi 62.5 micro, bước sóng 750-850nm, khoảng cách: <2km, tốc độ 10G hoặc 40G.

Đơn vị cung cấp cáp quang multimode 62.5/125µm uy tín?

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều địa chỉ chào bán cáp quang AMP multimode 62.5/125µm. Vì vậy khách hàng đang gặp rất nhiều khó khăn trong việc lựa chọn được một địa chỉ mua hàng uy tín. Nếu bạn đang băn khoăn chưa biết lựa chọn địa chỉ nào thì hãy lựa chọn Hợp Nhất. Bởi vì:

- Các sản phẩm ở Hợp Nhất đều đảm bảo chất lượng tốt nhất cho bạn.

- Giá cả cạnh tranh và ưu đãi nhất cho khách hàng.

- Ngoài ra Hợp Nhất còn có đội ngũ tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ bạn giải quyết mọi thắc mắc.

Chúng tôi chuyên phân phối các sản phẩm cáp quang chính hãng, uy tín nhất thị trường. Nếu bạn quan tâm đến các sản phẩm này thì hãy liên hệ theo hotline để tự tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm" tại đây)

Cáp quang Multimode khác có thể bạn quan tâm?