Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

WS-C2960X-24TS-L, Báo giá phân phối WS-C2960X-24TS-L Cisco catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Switch WS-C2960X-24TS-L với kích thước 1U ,được thiết kế sử dụng để lắp rack, bắt rack trong các loại tủ rack, tủ server chuyên dụng.WS-C2960X-24TS-L có bộ nhớ RAM 512MB,bộ nhớ Flash 128MB , kết hợp với dải băng thông lên đến 80G, khả năng chuyển tiếp và chuyển mạch băng thông lần lượt là 108Gbps, 216Gbps khai thác tối đa hiệu quả của hệ thống.

WS-C2960X-24TS-L, Báo giá phân phối WS-C2960X-24TS-L Cisco catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
WS-C2960X-24TS-L

5 sao bởi 6402 khách hàng
Giá bán: 22.500.000 VND
Code#: 5424
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm WS-C2960X-24TS-L:

WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm nổi bật trong thế hệ Switch Cisco C2960X , Switch WS-C2960X-24TS-L đang được đông đảo quý khách hàng trên cả nước ưa chuộng và tin dùng.

Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L còn có khả năng xếp chồng đến 8 bộ cùng một loại ở hạ tầng LAN 2960X, ngoài ra nó cũng cho phép xếp chồng 4 bộ chuyển mạch khác như “2960X” hoạt động mức chuyển mạch.

Hình ảnh: WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Hình ảnh: WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Đặc trưng sản phẩm Switch WS-C2960S-24TS-L chính hãng

- Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-L

- Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U

- Bộ tính năng: Cơ sở LAN

- Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP

- Cổng: 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit

- Số xếp chồng: số 8

- Dải băng thông: 80G

- Chuyển tiếp băng thông:108Gbps

- Chuyển mạch băng thông: 216Gbps

- RAM: 512MB

- Bộ nhớ flash: 128MB

- Kích thước: 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm

- Trọng lượng bao bì: 9,19 Kg

Chi tiết sản phẩm WS-C2960X-24TS-L

Hình ảnh: Chi tiết sản phẩm WS-C2960S-24TS-L

Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C2960S-24TS-L

1. Cổng quản lý Ethernet

2. Nút điêu chỉnh chê độ

3. Đèn LED chuyển đổi

4. Cổng USB mini-Type B (console)

5. Cổng USB loại A

6. 24 * 10/100/1000 cổng

7. Cổng môđun SFP

7. CONSOLE LED

9. MGMT LED

10. Cổng điều khiển RJ-45

Thông tin ở mặt sau WS-C2960X-24TS-L

Mặt sau Switch WS-C2960S-24TS-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch WS-C2960S-24TS-L

1. Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus

2. Quạt hút

3. Kết nối RPS

4. Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện đi kèm với WS-C2960X-24TS-L

- C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

- CAB-STK-E-0.5M: Cáp xếp hàng FlexStack của Cisco

- GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

- GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

- CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

- CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "WS-C2960X-24TS-L" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?

WS-C3850-12XS-S

WS-C3850-12XS-S

186.000.000 VND
WS-C2960X-48LPS-L

WS-C2960X-48LPS-L

68.000.000 VND
WS-C2960XR-24PS-I

WS-C2960XR-24PS-I

53.000.000 VND
WS-C3850-48T-E

WS-C3850-48T-E

205.900.000 VND
WS-C3650-24TD-S

WS-C3650-24TD-S

63.500.000 VND
WS-C2960X-48FPS-L

WS-C2960X-48FPS-L

61.500.000 VND
WS-C3650-48TS-S

WS-C3650-48TS-S

76.000.000 VND
WS-C3650-48TS-E

WS-C3650-48TS-E

160.000.000 VND
WS-C3650-48TS-L

WS-C3650-48TS-L

65.500.000 VND
WS-C3850-24T-L

WS-C3850-24T-L

56.500.000 VND
WS-C3850-24T-E

WS-C3850-24T-E

104.000.000 VND
WS-C3850-12S-S

WS-C3850-12S-S

88.600.000 VND
WS-C3850-24PW-S

WS-C3850-24PW-S

92.000.000 VND
WS-C2960X-48LPD-L

WS-C2960X-48LPD-L

72.000.000 VND
WS-C2960XR-48LPS-I

WS-C2960XR-48LPS-I

88.900.000 VND