Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Module quang 1G 20KM 2 sợi, Module quang 1G 20KM 2 sợi Cablexa SFP-GE-SM13-20KM chính hãng Cablexa

Module quang 1G 20KM 2 sợi Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module chính hãng

Module quang 1G 20KM 2 sợi, Module quang 1G 20KM 2 sợi Cablexa SFP-GE-SM13-20KM chính hãng Cablexa
Module quang 1G 20KM 2 sợi
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 6104
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Module quang 1G 20KM 2 sợi

Module quang 1G 20KM 2 sợi Cablexa SFP-GE-SM13-20KM chính hãng Cablexa

Module quang 1G 20KM 2 sợi sử dụng tương thích với tất cả switch Cisco, Juniper. Thế giới cáp quang phân phối module quang SFP 1G 20KM 2 sợi Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module chính hãng Cablexa

Module quang 1G 20KM 2 sợi Cablexa

Loại module Module quang 2 sợi
Tốc độ phát 1G
Khoảng cách 20Km
Hãng sản xuất Cablexa
Mã sản phẩm SFP-GE-SM13-20KM
Cáp quang sử dụng Cáp quang Single Mode
Chuẩn kết nối 2 sợi quang Single Mode
Đầu kết nối LC

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang 1G 20KM 2 sợi" tại đây)

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?