Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Module quang SFP 1.25Gbps, Module quang SFP 1.25Gbps chính hãng giá rẻ

Module quang SFP 1.25Gbps Module SFP hay còn được gọi là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor). Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm

Module quang SFP 1.25Gbps, Module quang SFP 1.25Gbps chính hãng giá rẻ
Module quang SFP 1.25Gbps

5 sao bởi 14157 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5041
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Module quang SFP 1.25Gbpsbước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm

Module quang SFP 1.25Gbp thương hiệu 3One data mã vạch SW3825-44 thiết bị được dùng để chuyển đổi tín hiệu với các thiết bị chuyển đổi như Switch, Router, Converter quang sử dụng đầu cắm LC (đầu vuông nhỏ). Module SFP 1.25Gbps có thể hoạt động ở các bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm và sử dụng được với các thiết bị chuẩn Singlemode và Multimode.

SFP Module 1.25Gbps có thể truyền, thực hiện các kết nối trong mạng LAN nội bộ với khoảng cách tối thiểu từ 500m đến 120km.

Module SFP 1.25Gbps được dùng làm Uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module SFP này có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

 Module quang SFP 1.25Gbps

Hình ảnhModule quang SFP 1.25Gbps Module quang SFP

Đặc điểm Module quang SFP 1.25Gbps Module quang SFP

1 Tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1250Base-SX, 1250Base-LX, 1250Base-ZX

2 Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps

3 Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất

4 Tương thích với chuẩn Công nghiệp Cage RFT

5 Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic

6 Khoảng cách truyền xa 550m với Multi-mode và 120Km với Single-mode

7 Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID

8 Giao diện quang LC Duplex

9 Ít nhiễu điện từ EMI

10 Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)

11 Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2

12 Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

Ứng dụng Module quang SFP 1.25Gbps:

1 Ethernet Gigabit -2 Fiber channel -3 Giao diện Switch sang Switch - 4 Giao diện File hệ thống

Chứng nhận:

Thông tin đặt hàng:

Model

Data Rate

Fiber

Wavelength

Distance

Source

TX Power (dBm)

RX Sens (dBm)

SW3825-24

1.25G

Duplex

850nm

5Km

VCSEL

-9~-3dBm

<-17dBm

SW3825-34

1.25G

Duplex

1310nm

10Km

FP

-9~-3dBm

<-22dBm

SW3825-35

1.25G

Simplex

1310nm,1550nm

10Km

FP

-9~-3dBm

<-22dBm

SW3825-44

1.25G

Duplex

1310nm

20Km

FP

-9~-3dBm

<-23dBm

SW3825-45

1.25G

Simplex

1310nm,1550nm

20Km

FP

-9~3dBm

<-23dBm

SW3825-54

1.25G

Duplex

1310nm

40Km

FP

-5~-0dBm

<-24dBm

SW3825-55

1.25G

Simplex

1310nm, 1550nm

40Km

FP

-5~0dBm

<-24dBm

SW3825-64

1.25G

Duplex

1550nm

60Km

FP

-2~+3dBM

<-24dBm

SW3825-65

1.25G

Simplex

1310nm, 1550nm

60Km

FP

-2~+3dBm

<-24dBm

SW3825-74

1.25G

Duplex

1550nm

80Km

DFP

0~+5dBm

<-24dBm

SW3825-75

1.25G

Simplex

1310nm, 1550nm

80Km

DFP

0~+5dBm

<-24dBm

SW3825-84

1.25G

Duplex

1550nm

100Km

DFP

0~+5dBm

<-24dBm

SW3825-94

1.25G

Duplex

1550nm

120Km

DFP

0~+5dBm

<-32dBm

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang SFP 1.25Gbps" tại đây)

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898