Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP, 1.25Gbps, Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode

Module Cisco GLC-LH-SM= Module quang SFP GLC-LH-SM là sản phẩm được dùng để cắm vào các thiết bị switch quang cùa Cisco, HP, Alcatel,... Thegioicapquang.com.vn chuyên phân phối chính hãng các sản phẩm Cisco như module quang, switch quang. hãy liên hệ với chúng tôi để nhận giá tốt nhất

Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP, 1.25Gbps, Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode
Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP, 1.25Gbps
Votes 4.9 9 bởi 14522 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5091
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Hình ảnh Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP, 1.25Gbps:

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 1.25 Gbps

Bước sóng quang: 1310nm / 1550nm

Loại cáp sử dụng: Singlemode

Khoảng cách truyền: 10Km ~ 80Km

Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic

Giao diện kết nối quang Duplex LC

Module hỗ trợ Hot Pluggable cắm nóng

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện dành cho Catalyst 2960&3560&3750
Kiểu khe cắm SFP
Tốc độ truyền dữ liệu 1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-LX/LH

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP, 1.25Gbps" tại đây)

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898