Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC, Module CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC

CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC The Cisco 1000BASE-LX/LH GBIC (WS-G5486) fully complies with the IEEE 802.3z 1000BASE-LX standard. However, its higher optical quality allows it to reach 6.2 miles (10 kilometers) over single-mode fiber (SMF), compared with the 3.1 miles (5 km) specified in the standard.

Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC, Module CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC
Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC

5 sao bởi 10078 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5094
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC

 Module CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện dành cho Catalyst 2950&355&4500&6500
Kiểu khe cắm GBIC
Tốc độ truyền dữ liệu 1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-LX/LH

Sản phẩm  Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC được phân phối chính hãng. Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các thiết bị quang điện, module quang, converter quang, cáp quang, dây nhảy quang... Nếu bạn quan tâm hãy nhấc máy lên gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn miễn phí!

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC" tại đây)

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898