Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Module quang Cisco WS-G5484, Module Cisco WS-G5484

Module CISCO 1000BASE-SX GBIC The Cisco 1000BASE-SX GBIC (WS-G5484) operates on ordinary multimode fiber (MMF) optic link spans up to 1815 feet (550 m) long.Sản phẩm module quang điện Cisco WS-G5484 được phân phối chính hãng

Module quang Cisco WS-G5484, Module Cisco WS-G5484
Module quang Cisco WS-G5484

5 sao bởi 15511 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5093
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Module Cisco WS-G5484

 Module Cisco WS-G5484

Hình ảnh Module Cisco WS-G5484

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện dành cho Catalyst 2950&3550&4500&6500
Kiểu khe cắm GBIC
Tốc độ truyền dữ liệu 1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-SX

Module CISCO 1000BASE-SX GBIC The Cisco 1000BASE-SX GBIC (WS-G5484) operates on ordinary multimode fiber (MMF) optic link spans up to 1815 feet (550 m) long. Sản phẩm module quang điện Cisco WS-G5484 được phân phối chính hãng bởi thegioicapquang.com.vn, thong tin gia ca module quang, converter quang, mudule SFP

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang Cisco WS-G5484" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?