Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, Singlemode SC SC giá rẻ

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, Singlemode SC SC giá rẻ
Dây nhảy quang Singlemode SC-SC

5 sao bởi 38618 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 4985
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Dây nhảy quang SC-SC Singlemode giá rẻ hãng DysFo

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...người dùng còn gọi dây nhảy cáp quang với cái tên khác là dây PatchCord.

Dây nhảy quang được sử dụng làm để làm cầu nối giữa hộp phân phối quang với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu. Ngoài ra dây nhảy SC SCcũng thường được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu giữa các bộ chuyển đổi quang điện với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy cáp quang SC SC có màu vàng đặc trưng của dây nhảy Singlemode, trên dây được in nổi các thông số kỹ thuật, những thông tin cần thiết của dây. Hai đầu của dây được gắn các đầu nối SC đầu vuông to màu xanh dương loại UPC. Bên ngoài đầu nối dây SC SC Singlemode được làm bằng nhựa và bên trong phần lõi tiếp xúc là xứ có diện tích tiếp xúc lớn đảm bảo tín hiệu chuyển đổi tốt nhất.

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC hãng DYSFO

Hình ảnh:Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC hãng DYSFO

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang SC SC Singlemode

Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối SC/UPC ở 2 đầu của dây nhảy

Đầu nối SC/UPC ở 2 đầu của dây nhảy

Hình ảnh: Đầu nối SC/UPC ở 2 đầu của dây nhảy

Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.

- Số lần kết nối: 1000 lần

- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Giá dây nhảy quang Singlemode SC SC

Bảng giá dây nhảy quang SC SC Singlemode

Thông tin sản phẩm dây nhảy cáp quang SC SC Singlemode giá rẻ

Tên dây: Dây nhảy SC SC Singlemode

Hãng: DYSFO

Loại:SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối: SC/SC

Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước sóng: 1310, 1550 nm

Độ uốn cong: R = 3cm

Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc:

Đường kính cáp: 3.0mm

Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ: Vàng

Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Bảng thông số dây nhảy SC SC Singlemode

Bảng thông số dây nhảy SC SC Singlemode

Ứng dụng của dây nhảy cáp quang SC SC Singlemode

Dây Singlemode SC SC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Hiện tại Hợp Nhất đang bán dây nhảy quang SC SC Singlemode giá rẻ, chính hãng có đầy đủ CO,CQ đảm bảo xuất xứ và chất lượng của sản phẩm, bảo hành đến 12 tháng. Để liên hệ đặt hàng cũng như để được tư vấn các giải pháp kỹ thuật về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp HOTLINE 0936 559898.

>> Bạn có biết : Cách phân biệt dây nhảy quang và dây hàn quang

>> Dây nhảy cáp quang cùng loại: Dây nhảy cáp quang SC LC, dây nhảy cáp quang LC LC, dây nhảy cáp quang SC FC

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode SC-SC" tại đây)

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898