Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC, Dây PatchCord SC FC giá rẻ

Sản phẩm dây nhảy cáp quang SC/UPC tới FC/UPC là sản phẩm được sử dụng khi hộp phân phối quang mang đầu FC/UPC (hoặc SC/UPC) mà thiết bị chuyên đổi lại hỗ trợ đầu SC/UPC (hoặc FC/UPC). Loại dây này cũng mang đầy đủ đặc trưng của những dây nhảy khác. Dây nhảy cáp quang SC/PC tới FC/PC mà chúng tôi cung cấp là sản phẩm chất lượng cao, được sản xuất trên dây truyền sản xuất tiên tiến, nhập khẩu đồng bộ từ Nhật Bản.

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC, Dây PatchCord SC FC giá rẻ
Dây nhảy quang Singlemode SC-FC

5 sao bởi 19502 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5013
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM.

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Dây nhảy quang SC/UPC to FC/UPC - Patchcord FC - SC

Dây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC. Thegioicapquang.com.vn chuyên sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.

Dây nhảy Singlemode SC FC Duplex là loại sợi đôi mỗi đầu của dây nhảy đều có 2 đầu kết nối trong đó đầu trái là đầu SC và đầu còn lại là đầu FC. Dây nhảy quang SC FC có đường kính 2.0mm và 3.0mm được sử dụng trong nhiều không gian hẹp và rộng khác nhau. Thông thường mọi người hay sử dụng loại 3.0mm nhiều hơn là dây 2.0mm bởi vỏ của dây 3.0 giày hơn nên bảo vệ sợi quang bên trong tốt hơn. Dây nhảy SC FC Singlemode được sử dụng cho các ứng dụng chuyển đối tín hiệu âm thanh, hình ảnh từ bộ chuyển đổi với hộp phối quang ODF.

Dây nhảy Singlemode SC FC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy cáp quang Singlemode SC FC giá rẻ hãng DysFo

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode SC FC

Đầu nối phải: SC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode , MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: FC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối SC chuẩn UPC
Đầu nối FC UPC hãng DysFo
Hình ảnh: Các đầu nối quang của dây nhảy Singlemode SC FC giá rẻ
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m...theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang SC FC Singlemode

Loại: FC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: SC/FC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Bảng thông số sản phẩm dây nhảy Singlemode SC FC
Bảng thông số sản phẩm dây nhảy Singlemode SC FC
Kích cỡ, màu sắc dây nhảy SC FC
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Thông tin trên dây nhảy cáp quang SC FC
Hình ảnh: Thông tin trên dây nhảy cáp quang SC FC

Ứng dụng của dây nhảy quang Singlemode SC FC Duplex

Dây nhảy cáp quang SC FC được dùng để làm cầu nối giữa hộp phối quang ODF với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu.
Trên đây là toàn bộ thông tin các đặc điểm cũng như một số những hình ảnh thực tế của sản phẩm dây nhảy quang Singlemode SC FC Duplex hãng Dysfo đang được phân phối bởi Hợp Nhất.
Với sự thành công từ những sản phẩm đi trước chúng tôi tin rằng quý khách hàng cũng sẽ hài lòng với sản phẩm dây nhảy quang SC FC Singlemode này.
Hợp Nhất cam kết dây nhảy quang chính hãng có đầy đủ CO,CQ, dây nhảy quang giá rẻ nhất tại Hà Nội. Ngoài ra để quý khách hàng yên tâm các sản phẩm dây nhảy quang giá rẻ tại Hợp Nhất còn được bảo hành đến 12 tháng.
Mọi thắc mắc quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0936 559 898 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
Bảng giá dây nhảy SC FC Singlemode
Bảng giá sản phẩm dây nhảy Singlemode SC FC
>> Các loại dây PatchCord phổ biến khác:
>> Thông tin liên quan đến sản phẩm:

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode SC-FC" tại đây)

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898