Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Optical fiber module UTF022251-UTF023251, Modul quang UTF022251-UTF023251

Optical fiber module UTF022251-UTF023251: Chuẩn kết nối SC/FC/ST hoặc dây Pigtail FC, bộ thu nhận Single mode hoặc multi mode 2 trong 1.

Optical fiber module UTF022251-UTF023251, Modul quang UTF022251-UTF023251
Optical fiber module UTF022251-UTF023251

5 sao bởi 10131 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5045
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899 - Đà Nẵng: 0345 666118

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Optical fiber module UTF022251-UTF023251:

Chức năng

- Chuẩn kết nối SC/FC/ST hoặc dây Pigtail FC, bộ thu nhận Single mode hoặc multi mode 2 trong 1.

- Nguồn cung cấp: +3.3V /+5V

- Tiêu chuẩn TTL và CMOS

- Tiêu chuẩn 1x9 package

- Cảm biến bước sóng làm việc: 1310nm

- Thiết kế tiêu thụ thấp

- Điều chỉnh tốc độ truyền, lên đến 10Mb/s 

Module quang SFP Optical fiber module UTF022251-UTF023251 đã được kiểm định về chất lượng, đáp ứng tốt nhu cầu hoạt động trong các hệ thống mạng sever, mạng lan cáp quang, sản phẩm đợc phân phối chính thức

Hà Nội: 04.35511 222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Đà Nẵng: 0345 666 118

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Optical fiber module UTF022251-UTF023251" tại đây)

Modul quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898