Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G, Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM tương thích với hầu hết các thiết bị, sản phẩm có tính ổn định và độ bền cao

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G, Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM
Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G
Votes 4.9 9 bởi 9207 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5090
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Module quang Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Hình ảnh Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps

2. Bộ chuyển tải 850 nm

3. Khoảng cách truyền xa lên tới 550m trên sợi quang MM 50/125µm hoặc 62.5/125µm

4. Nguồn cấp cho module là Single 3. 3V

5. Giao diện kết nối Duplex LC

6. Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM  Hỗ trợ Hot Pluggable

7. Nhiệt độ hoạt động: Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85°C

8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

thegioicapquang.com.vn chuyên cung cấp các sản phẩm về mảng mạng cáp quang, cáp đồng phục vụ cho các công trình, dự án, quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn miễn phí.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G" tại đây)

Modul quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898