Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC, PatchCord MM SC/UPC-LC/UPC 3.0mm, Simplex/Duplex

Dây nhảy quang Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex PATCHCORD-SC/LC MM Giá rẻ nhất thị trường, hàng Việt Nam chất lượng cao

Dây nhảy quang Multimode SC-LC,  PATCHCORD SC-LC, PatchCord MM SC/UPC-LC/UPC 3.0mm, Simplex/Duplex
Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC

5 sao bởi 26402 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5005
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM.

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Dây nhảy quang Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Là một trong những loại dây nhảy cáp quang Multimode SC LC được ứng dụng nhiều nhất, dây nhảy quang Multimode SC LC Duplex hiện đang là giải pháp kết nối và chuyển đổi tín hiệu giữa các hộp phối quang ÓDF với bộ chuyển đổi quang điện hiệu quả nhất.

Dây nhảy SC LC Multimodehãng DysFo có màu cam đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode thông thường, dây nhảy này có 2 loại đường kính khác nhau đó là 2,0mm và 3,0mm giúp người dùng linh hoạt hơn trong việc lựa chọn và sử dụng với những không gian khác nhau.

Khác với dây nhảy quang SC LC, loại dây này có 2 đầu kết nối là 2 chuẩn hoàn toàn khác biệt trong đó một đầu là đầu SC đầu vuông to chủ yếu dùng với các Adapter SC / UPC và đầu còn lại là đầu LC/ UPC dùng với các loại Module và Adapter LC để chuyển đổi tín hiệu đường truyền.

Dây nhảy quangSC LC Multimode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang Multimode SC LC hãng DysFo giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang Single mode/Multimode SC/UPC-LC/UPC 3.0mm, Simplex/Duplex

Dây multimode SC LCvỏ màu cam, đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang.. sản phẩm Dây nhảy quang SC/LC multimode được sản xuất trên công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được test kỹ trước khi xuất xưởng.

Đầu nối SC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Hình ảnh: Đầu nối SC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Đầu nối LC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Hình ảnh: Đầu nối LC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Trên dây nhảy quang cũng được in nổi các thông tin liên quan đến sản phẩm dây nhảy OM2 SC LC Multimode để quý khách có thể biết thêm khi sử dụng thi công, các thông tin đó bảo gồm hãng sản xuất, loại dây nhảy, đường kính sợi quang và chất liệu sợi dây nhảy.

- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Đặc điểm Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC

1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu cam

2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng

3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex

4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore,TelcordiaTM GR-326

6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC LC giá rẻ

Thông số chi tiết kỹ thuật dây nhảy quang SC LC Duplex

Chi tiết dây nhảy SC LC Multimode giá rẻ

Hình ảnh: Thông số chi tiết kỹ thuật dây nhảy quang SC LC Duplex

Các kích thước dây nhảy quang SC LC có sẵn tại Hợp Nhất

1. Dây nhảy quang SC LC, Multimode (MM), Duplex, 3M

2. Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 5M

3. Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 10M

4. Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 15M

5. Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 20M

6. Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 25M

7. Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 30M

8. Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 40M

Trên đây là hình ảnh cũng như các đặc điểm, thông số kỹ thuật nổi bật của sản phẩm dây nhảy cáp quang giá rẻđược phân phối bởi Hợp Nhất. Sản phẩm này có đầy đủ CO, CQ và được bảo hành 12 tháng.

Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ 0936 559 898 để được tư vấn hỗ trợ về sản phẩm.

>> Các sản phẩm cùng loại khác:

Dây nhảy quang SC SC multimode, dây nhảy ST ST Multimode, dây nhảy cáp quang LC LC giá rẻ

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC" tại đây)

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898