Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC, PatchCord MM SC/UPC-LC/UPC 3.0mm, Simplex/Duplex

Dây nhảy quang Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex PATCHCORD-SC/LC MM Giá rẻ nhất thị trường, hàng Việt Nam chất lượng cao

Dây nhảy quang Multimode SC-LC,  PATCHCORD SC-LC, PatchCord MM SC/UPC-LC/UPC 3.0mm, Simplex/Duplex
Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5005
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC:

Mục Lục Bài Viết

- Dây nhảy quang Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

- Đặc điểm đầu nối của dây nhảy quang multimode SC LC

- Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC LC giá rẻ

- Tổng hợp những sản phẩm dây nhảy quang multimode SCLC

- Các kích thước dây nhảy quang SC LC có sẵn tại Hợp Nhất

Dây nhảy quang Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Là một trong những loại dây nhảy cáp quang Multimode SC LC được ứng dụng nhiều nhất, dây nhảy quang Multimode SC LC Duplex hiện đang là giải pháp kết nối và chuyển đổi tín hiệu giữa các hộp phối quang ODF với bộ chuyển đổi quang điện hiệu quả nhất.

Dây nhảy SC LC Multimode hãng DysFo có màu cam đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode thông thường, dây nhảy này có 2 loại đường kính khác nhau đó là 2,0mm và 3,0mm giúp người dùng linh hoạt hơn trong việc lựa chọn và sử dụng với những không gian khác nhau.

Khác với dây nhảy quang SC LC, loại dây này có 2 đầu kết nối là 2 chuẩn hoàn toàn khác biệt trong đó một đầu là đầu SC đầu vuông to chủ yếu dùng với các Adapter SC / UPC và đầu còn lại là đầu LC/ UPC dùng với các loại Module và Adapter LC để chuyển đổi tín hiệu đường truyền.

Dây nhảy quang SC LC Multimode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang Multimode SC LC hãng DysFo giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang Single mode/Multimode SC/UPC-LC/UPC 3.0mm, Simplex/Duplex

Dây multimode SC LC vỏ màu cam, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang.. sản phẩm Dây nhảy quang SC/LC multimode được sản xuất trên công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được test kỹ trước khi xuất xưởng.

Đầu nối SC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Hình ảnh: Đầu nối SC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Đầu nối LC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Hình ảnh: Đầu nối LC/UPC dây nhảy quang SC LC Multimode

Trên dây nhảy quang cũng được in nổi các thông tin liên quan đến sản phẩm dây nhảy OM2 SC LC Multimode để quý khách có thể biết thêm khi sử dụng thi công, các thông tin đó bảo gồm hãng sản xuất, loại dây nhảy, đường kính sợi quang và chất liệu sợi dây nhảy.

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Đặc điểm đầu nối của dây nhảy quang multimode SC LC

Với dây nhảy multimode SC LC sẽ được gắn 2 đầu nối riêng biệt đó là đầu SC và đầu LC hãy cùng chúng tôi tìm hiểu về một số đặc điểm của 2 loại đầu nối này:

- Đầu nối SC: 

+ Dây nhảy quang SC được dùng chủ yếu để truyền tải tín hiệu từ hộp phối quang ODF tới các bộ chuyển đổi quang điện.

+ Đầu có hình vuông to, vỏ ngoài được làm bằng nhựa, phần tiếp xúc quang được làm từ chất liệu sứ.

+ Đầu sử dụng ống nối có đường kính  2,5 mm, cố định sợi quang không bị rơi ra ngoài.

+ Ở đầu SC sẽ có kí hiệu khe cắm giúp bạn cắm vào thiết bị đúng cách.

- Đầu nối LC: 

+ Đầu nối LC thường được ứng dụng trong module quang SFP hoặc kết nối quang mật độ cao.

+ Đầu có hình vuông nhỏ bằng một nửa đầy nối SC, vỏ đầu nối được làm từ nhựa và điểm tiếp xúc làm từ chất liệu sứ.

+ Đầu sử dụng ống nối có đường kính 1,25 mm, giúp giữ chặt sợi quang không bị rơi ra ngoài.

+ Ở đầu LC cũng được kí hiệu giúp bạn dễ dàng phân biệt 2 đầu nối và sử dụng thiết bị đúng cách.

Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC LC giá rẻ

Đặc điểm

Mô tả

Hãng

DysFo

Nhà phân phối

Hợp Nhất

Tên sản phẩm

Dây nhảy quang multimode SC LC

Màu sắc

Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu cam

Chiều dài

3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng

Loại sợi

Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex

Khối lượng

Nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

Tiêu chuẩn

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore,TelcordiaTM GR-326

Tiêu chuẩn chống cháy

UL94V-O

Thông số chi tiết kỹ thuật dây nhảy quang SC LC Duplex

Chi tiết dây nhảy SC LC Multimode giá rẻ

Hình ảnh: Thông số chi tiết kỹ thuật dây nhảy quang SC LC Duplex

Tổng hợp những sản phẩm dây nhảy quang multimode 

Sản phẩm Mô tả
Dây nhảy cáp quang LC LC giá rẻ Multimode, LC LC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy multimode OM2 SC LC Multimode, SC LC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang ST ST multimode OM2 Multimode, ST ST, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang Multimode FC-ST OM2 Multimode, FC ST, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang SC SC multimode Multimode, SC SC, duplex, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang FC FC Multimode Multimode, FC FC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...

Các kích thước dây nhảy quang SC LC có sẵn tại Hợp Nhất

Dây nhảy quang SC LC, Multimode (MM), Duplex, 3M

- Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 5M

- Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 10M

- Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 15M

- Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 20M

- Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 25M

- Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 30M

- Dây nhảy quang SC-LC, Multimode (MM), Duplex, 40M

Trên đây là hình ảnh cũng như các đặc điểm, thông số kỹ thuật nổi bật của sản phẩm dây nhảy cáp quang giá rẻ được phân phối bởi Hợp Nhất. Sản phẩm này có đầy đủ CO, CQ và được bảo hành 12 tháng.

Quý khách hàng xin vui lòng liên hệ theo hotline để được tư vấn hỗ trợ về sản phẩm.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multimode SC-LC, PATCHCORD SC-LC" tại đây)

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?