Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang multimode LC - LC, PATCHCORD LC-LC, Dây PatchCord LC LC giá rẻ

Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

Dây nhảy quang multimode LC - LC, PATCHCORD LC-LC, Dây PatchCord LC LC giá rẻ
Dây nhảy quang multimode LC - LC, PATCHCORD LC-LC
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5004
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Dây nhảy quang multimode LC - LC, PATCHCORD LC-LC:

Với sự phát triển không ngừng của công nghệ thông tin thì không thể bỏ qua một giải pháp truyền tín hiệu ở khoảng cách xa, nhắc đến đây thì chắc chắn rằng ai cũng biết đến sản phẩm dây nhảy quang một mắt xích quan trong không thể thiếu trong hệ thống đường truyền. Với nhiều ưu điểm vượt trội sản phẩm là một một sự lựa chọn hoàn hảo cho quý khách hàng.

Mục Lục Bài Viết

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode, Duplex | PATCHCORD-LC/LC-MM

- Một số lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang multimode LC LC 

- Đặc điểm của sản phẩm dây nhảy quang LC/LC

- Thông số sản phẩm dây nhẩy quang Multimode LC LC hãng DysFO

- Kích thước của dây nhảy quang multimode 

Dây nhảy quang LC-LC, Multimode, Duplex | PATCHCORD-LC/LC-MM

Dây nhảy LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy cáp quang làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

Dây nhảy LC LC Multimode tương tự như các loại dây nhảy quang Singlemode thông thường, loại dây này cũng có màu da cam đặc trưng, hai đầu của dây được gắn đầu LC LC Multimode là các loại đầu vuông nhỏ chuyên được sử dụng với các loại MODULE quang. Trên dây nhảy quang được in đầy đủ các thông tin cơ bản như hãng sản xuất, chiều dài, đường kính lõi và chất liệu vỏ sợi dây nhảy quang. Dây nhảy quang Multimode là dây đa mode tuy nhiên chúng lại có 2 loại đó là loại 1 sợi và 2 sợi quang để linh hoạt và thuận tiện cho việc thi công triển khai hệ thống mạng.

Dây nhảy Multimode LC LC vỏ màu cam, đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang .. sản phẩm Dây nhảy quang LC-LC multimode được sản xuất trên công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được test kỹ trước khi xuất xưởng. 

Dây nhảy quang LC LC Multimode được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các hộp ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv...

Dây nhảy Multimode LC LC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode LC LC giá rẻ

Một số lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang multimode LC LC

- Dây cáp quang multimode có thể truyền được 3 tia sáng cùng một đường truyền dẫn đến sẽ ảnh hưởng bởi hệ số tán sắc đây là một trong những nhược điểm của dây multimode nhưng nhờ truyền được 3 tia sáng mà dây nhảy quang có thể truyền tín hiệu với tốc độ cực lớn phù hợp với những đường truyền cần tốc độ lớn.

- Lõi của sợi dây nhảy quang multimode khá nhỏ nên hạn chế gập dây để tránh trình trạng đứt gãy sợi quang trong quá trình vận chuyển cũng như sử dụng.

- Số lần rút cắm tối đa là 10000 lần vì vậy không nên thao tác cắm rút quá nhiều nó sẽ ảnh hưởng đến tín hiệu đường truyền.

- Khi đã sử dụng dây nhảy quang multimode LC LC thì các kết nối khác đều phải chuẩn đường truyền multimode để hệ thống có thể hoạt động được.

- Khi mua dây nhảy quang multimode SC SC cần đo độ suy hao của sợi dây nếu như tỷ lệ suy hao <0.5Db thì vẫn có thể sử dụng được, còn nếu tỷ lệ >0.5Db thì cần phải thay dây mới để đảm bảo đường truyền hoạt động hiệu quả.

Đặc điểm của sản phẩm dây nhảy quang LC/LC

Đặc điểm Mô tả
Hãng DysFo
Nhà phân phối Hợp Nhất
Tên sản phẩm Dây nhảy quang multimode LC LC
Chuẩn giao tiếp LC/UPC tới LC/UPC
Loại sợi quang Multimode, 50/125um, duplex
Đường kính sợi quang 3mm
Suy hao chèn < 0.2 dB
Suy hao phản hồi > 55 dB.
Màu sắc Màu cam
Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m,...

Dây nhảy quang Multimode LC LC giá rẻĐặc điểm của dây nhảy quang Multimode LC LC giá rẻ

Hình ảnh: Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode LC LC giá rẻ

Các thông số trên dây nhảy quang LC LC Multimode Duplex

Hình ảnh: Các thông số trên dây nhảy quang LC LC Multimode Duplex

Thông số sản phẩm dây nhẩy quang Multimode LC LC hãng DysFO

Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang LC LC Multimode

Hình ảnh: Dây nhảy quang LC LC Multimode hãng G-NET

Tổng hợp những sản phẩm dây nhảy quang multimode 

Sản phẩm Mô tả
Dây nhảy quang OM2 LC LC Multimode, LC LC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy multimode OM2 SC LC Multimode, SC LC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang ST ST multimode OM2 Multimode, ST ST, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang Multimode FC-ST OM2 Multimode, FC ST, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex Multimode, SC SC, duplex, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang FC FC Multimode Multimode, FC FC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...

Kích thước của dây nhảy quang multimode

-  Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 3M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 5M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 10M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 15M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 20M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 25M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 30M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 40M

- Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Duplex, 50M

Hiện nay Hợp Nhất đang phân phối các sản phẩm dây nhảy quang Multimode LC LC chính hãng DysFo chất lượng cao, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Qúy khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline để đặt hàng và nhận tư vấn chi tiết về sản phẩm.

>> Các tin tức liên quan:

Sự khác nhau giữa dây nhảy quang và dây hàn quang

Những chi tiết kỹ thuật cần lưu ý với dây nhảy quang

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang multimode LC - LC, PATCHCORD LC-LC" tại đây)

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?