Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex, PatchCord SC SC Multimode Simplex, Duplex giá rẻ

Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC SC dùng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị chuyển đổi tín hiệu.

Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex, PatchCord SC SC Multimode Simplex, Duplex giá rẻ
Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5143
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex

Mục Lục Bài Viết

- Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex

- Những ưu nhược điểm của dây nhảy quang multimode SC SC duplex

- Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC SC OM2

- Tổng hợp những sản phẩm dây nhảy quang multimode

- Các kích thước khác nhau của dây nhảy quang Multimode SC SC OM2

Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex

Dây nhảy quang SC/UPC tới SC/UPC, Multimode, 5m, 50/125um, là sợi kết nối giữa hộp phối quangbộ chuyển đổi quang điện, chuẩn SC/UPC (đầu vuông to) thường sử dụng nhiều trong công nghiệp. Với tốc độ 1 Gbps, dây nhảy SC/SC mà chúng tôi cung cấp đảm bảo tương thích với hầu hết các ứng dụng quang hiện nay.

Dây nhảy quang Multimode sở hữu 2 đầu SC SC với phần vỏ được làm từ nhựa có màu xanh dương theo chuẩn UPC phần lõi được làm bằng xư có diện tích bề mặt tiếp xúc lớn hơn chuẩn APC nên tính ổn định của đường truyền được đảm bảo hơn. Cũng bởi vậy mà loại dây nhảy này được sử dụng phổ biến hơn hẳn các loại khác.

Dây nhảy quang Multimode SC SC giá rẻ

Hình ảnh: Sản phẩm dây nhảy cáp quang SC SC Multimode giá rẻ

Dây nhảy quang SC SC multimode duplex vỏ màu cam, đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và SC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter...sản phẩm Dây nhảy quang SC SC multimode được sản xuất trên công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được test kỹ trước khi xuất xưởng.

Hai đầu nối SC của dây nhảy quang SC SC Multimode

Hình ảnh: Hai đầu nối SC của dây nhảy quang SC SC Multimode

Trên dây multimode SC SC có in nổi các thông tin liên quan đến sản phẩm bao gồm: Hãng sản xuất, loại dây nhảy, đường kính lõi sợi quang và chất liệu làm dây nhảy. Ngoài ra trên cũng có quy đinh 2 đầu A, B để tránh trường hợp nhầm lẫn trong khi thi công.

Hai đầu nối SC và thông tin trên dây nhảy Multimode SC SC

Hình ảnh: Hai đầu nối SC và thông tin trên dây nhảy Multimode SC SC

Dưới đây là các đặc điểm của dây nhảy quang Multimode OM2 SC SC các bạn có thể tham khảo thêm để biết thêm chi tiết về sản phẩm.

Những ưu nhược điểm của dây nhảy quang multimode SC SC duplex

Ưu điểm:

- Dây có kích thước nhỏ gọn, tinh tế tạo điều kiện thuận lợi trong quá trình vận chuyển cũng như thi công lắp đặt.

- Dây nhảy SC SC có thể truyền 3 tia sáng trong cùng một đường truyền nên tốc độ truyền tải lớn.

- Có thể truyền tải ở khoảng cách khá xa mà ít bị suy hao quang trong quá trình truyền tải.

- Có nhiều kích thước khác nhau giúp khách hàng thuận tiện trong quá trình lựa chọn sử dụng cũng như tiết kiệm được chi phí.

Nhược điểm:

- Trong lõi của cáp quang multimode có thể truyền được 3 tia sáng cùng một lúc dẫn đến sẽ ảnh hưởng bởi hệ số tán sắc.

- Lõi sợi quang khá nhỏ nên hạn chế gập dây để tránh trình trạng đứt gãy sợi quang.

- Số lần rút cắm tối đa là 10000 lần vì vậy không nên thao tác cắm rút quá nhiều.

Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC SC OM2

Dây nhảy quang Multimode OM2 SC SC giá rẻ

Chi tiết thông số kỹ thuật dây nhảy quang Multimode OM2 SC SC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM2 SC SC giá rẻ

Tổng hợp những sản phẩm dây nhảy quang multimode

Sản phẩm Mô tả
Dây nhảy quang OM2 LC LC Multimode, LC LC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy multimode OM2 SC LC Multimode, SC LC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang ST ST multimode OM2 Multimode, ST ST, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang Multimode FC-ST OM2 Multimode, FC ST, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex Multimode, SC SC, duplex, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
Dây nhảy quang FC FC Multimode Multimode, FC FC, 50/125um hoặc 62.5/125um, chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...

Các kích thước khác nhau của dây nhảy quang Multimode SC SC OM2

- Dây nhảy quang SC SC Multimode, Multimode (MM), Duplex, 3M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 5M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 10M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 15M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 20M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 25M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 30M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 40M

- Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 50M

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM2 được phân phối bởi Thegioicapquang.com.vn đầy đủ CO, CQ và bảo hành 24 tháng. Để biết thêm chi tiết về sản phẩm cũng như để đặt hàng quý khác hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline (hỗ trợ 24/7).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex" tại đây)

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?