Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP, Switch Quang 8 cổng SFP

Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP GT-SG08 Switch quang Giga Ethernet gồm 8 cổng có tám cổng cắm module SFP 1000M. GT-SG09 Switch quang Gigabit Ethernet gồm tám cổng cắm module SFP 1000M và một cổng UTP 10/100/1000M. Khách hàng có thể lựa chọn các loại module khác nhau tùy theo nhu cầu của mình, chẳng hạn như multimode hoặc singlemode, single fiber hoặc dual fiber và singlemode 10-100Km... Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang Ethernet.

Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP, Switch Quang 8 cổng SFP
Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP

5 sao bởi 38208 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5085
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP

Giới thiệu sản phẩm Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP

GT-SG08 Switch quang Giga Ethernet gồm 8 cổng có tám cổng cắm module SFP 1000M. GT-SG09 Switch quang Gigabit Ethernet gồm tám cổng cắm module SFP 1000M và một cổng UTP 10/100/1000M. Khách hàng có thể lựa chọn các loại module khác nhau tùy theo nhu cầu của mình, chẳng hạn như multimode hoặc singlemode, single fiber hoặc dual fiber và singlemode 10-100Km... Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công  nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang Ethernet.

Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP

Đặc điểm Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP

1. Tùy chọn giao diện 8 cổng cắm module SFP và 1 cổng RJ45

2. Hỗ trợ tự động kết nối cổng UTP 10/100/1000M và Full Duplex/Half Duplex.

3. Hỗ trợ khe cắm module 1000M, Full Duplex mode.

4. Hỗ trợ điều khiển lưu lượng, chế độ bảo vệ broadcast

5. Hỗ trợ VLAN và QoS.

6. Hỗ trợ chức năng trung kế.

7. Hỗ trợ khung lên đến 1632 bytes.

8. Tiêu thụ điện năng thấp (10W) ,nhiệt độ thấp,ổn định

Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Switch Quang Giga Ethernet với 8 cổng SFP" tại đây)

Switch quang Antenna khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898