Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng TX/SFP, Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng Giga TX/SFP Combo

Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng Giga TX/SFP Combo Switch IES2228 là thiết bị cho hiệu suất cao làm việc theo phân cấp nhóm hoặc chuyển đổi mạng doanh ngiệp quy mô lớn, với 24 cổng Fast Ethernet, cộng thêm 4 cổng gigabit. IES2228 có thể kết nối mọi thiết bị (Fast) Ethernet do đó sự đầu tư của bạn được đảm bảo. IES2228 là sự kết nối tốc độ cao giữa các nhóm làm việc, tăng hiệu suất trao đổi thông tin giữa các cụm máy chủ, giải quyết các khó khăn do nhu cầu người sử dụng ngày càng tăng và băng thông ngày càng hạn chế, làm cho tài nguyên mạng phong phú hơn. Quan trọng hơn đó là mức chi phí thấp nhất và dễ dàng trong việc bảo trì.

Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng TX/SFP, Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng Giga TX/SFP Combo
Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng TX/SFP

5 sao bởi 15772 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5088
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM.

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

 Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng Giga TX/SFP Combo

Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng Giga TX/SFP Combo

Giới  thiệu sản phẩm

Switch IES2228 là thiết bị cho hiệu suất cao làm việc theo phân cấp nhóm hoặc  chuyển đổi mạng doanh ngiệp quy mô lớn, với 24 cổng Fast Ethernet, cộng thêm 4 cổng gigabit. IES2228 có thể kết nối mọi thiết bị (Fast) Ethernet do đó sự đầu tư của bạn được đảm bảo. IES2228 là sự kết nối tốc độ cao giữa các nhóm làm việc, tăng hiệu suất trao đổi thông tin giữa các cụm máy chủ, giải quyết các khó khăn do nhu cầu người sử dụng ngày càng tăng và băng thông ngày càng hạn chế, làm cho tài nguyên mạng phong phú hơn. Quan trọng hơn đó là mức chi phí thấp nhất và dễ dàng trong việc bảo trì.
 Đặc điểm 
Đặc tính
   1. Tốc độ chuyển mạch 36 Gbps, phần cứng định tuyến, tốc độ chuyển tiếp L2: 9.5Mbps
   2. Khoảng cách truyền bằng cáp quang lên tới 80km, kết nối trực tiếp tới mạng WAN
An toàn và tin cậy
   1. IEEE 802.1x và sự  xác nhận bởi người sử dụng
   2. Hỗ trợ ACL lọc dữ liệu L2-L7
   3. Hỗ trợ QinQ, bảo vệ hai lớp cho VLAN
Dễ dàng bảo trì
   1. Tự động nhận cáp thẳng hoặc cáp chéo
   2. Trung tâm quản lý với địa chỉ IP thống nhất để tiết kiệm địa chỉ IP
   3. Quản lý thông qua cổng console, Web, SNMP, Telnet, v v...
   4. Hỗ trợ Broad Director, HP Open View, Cisco Works 2000
Điều khiển luồng và quảng bá
   1. Tự động phát hiện và cấm phát bão quảng bá, IGMP snooping, hạn chế hiệu quả broadcast flooding  
   2. Điều khiển luồng dữ liêu Full- và half- duplex
   3. Cổng Ethernet giới hạn tốc độ 1M step side
   4. Hỗ trợ QoS
   5. Jumbo frame

Thông số kỹ thuật

 Chuẩn

 IEEE802.1d
 IEEE802.1p
 IEEE802.1q
 IEEE802.3x
 IEEE802.3ad

 Chuẩn quản lý mạng

 RFC 1213 MIB II
 RFC 1493 Bridge MIB
 RFC 1643 Ether-Like MIB

 Bộ xử lý

 MPC 50MHZ

 FLASH

 4 MB

 Bộ nhớ

 64 MB

 Tốc độ chuyển tiếp  

 Lọc và chuyển tiếp wire-speed

 Chế độ làm việc  

 Full/half-duplex

 Địa chỉ MAC

 8K

 Jumbo frame

 2048

 Spanning Tree

 IEEE 802.1D STP
 IEEE 802.1w RSTP
 802.1s MSTP

 Điều khiển luồng

 Phản hồi dữ liệu ở chế độ half-duplex, 802.3x ở chế độ full-duplex, hỗ trợ CAR, 64K step size cho cổng 100-M, 8 M step size cho cổng Gigabit

 Điều khiển Storm

 Ngừng gửi thông tin tại các ngưỡng hạn chế broadcast/multicast/unicast

 Điều khiển Multicast

 IGMP snooping

 Giao thức  DHCP

 DHCP  snooping, tùy chọn DHCP 82, bảo vệ nguồn theo tiêu chuẩn IP

 Cổng Trunking

 Lên tới 6 nhóm với 8 cổng cho một nhóm, kết hợp LACP động hoặc tĩnh

 Cổng Mirroring

 Được hỗ trợ có thể được phân loại theo luồng

 Xếp nhóm

 Lên tới 256, quản lý thông qua IP

 Sự bảo vệ

 IEEE 802.1x port-based xác nhận bởi người sử dụng
 Bảo vệ cổng
 Phần cứng hỗ trợ IP ACL, MAC ACL, VLAN ACL
 Xác nhận từ xa thông qua RADIUS
 Người sử dụng có quyền phân loại và bảo vệ mật khẩu

 QoS

 Head Of Line (HOL) blocking prevention mechannism
 Phân phối 4 hàng đợi trên mỗi cổng, lập bản đồ 8 hàng đợi ưu tiên 802.1q
 Best Effort Service
 Differentiated Service
 Strict Priority
 Weighted Round Robin
 First Come First Serve
 TOS re-tagging
 RTS

 Quản lý mạng

 SNMP v1/v2,RMON (Group 1, 2, 3, 9),Telnet, dòng lệnh (CLI),giao diện Web, tools suite hỗ trợ quản lý: Broad Director, NTP,SSH,LLDP

 Nâng cấp phần mềm

 TFTP/FTP

 Cấu hình

 Upload/download: TFTP/FTP

Điều kiện môi trường    

 Nhiệt độ hoạt động

 0 ~ 50°C

 Độ ẩm 

 0 ~ 90%(không ngưng tụ)

Nguồn

 Điện áp vào  

 AC 100 ~ 240 V, 47 ~ 63 Hz, 1A/230V

 Công suất tiêu thụ

 28W

Kích cỡ

 L*W*H

 442mm×225 mm×44 mm

 Vỏ

 Sắt

 Mầu

 Đen

 Trọng lượng

 6.6kg

Tiêu chuẩn đáp ứng

 Chứng nhận

Thông Tin Đặt Hàng

 MODEL

 Thông Số

 IES2228

 Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng Giga TX/SFP Combo

Phụ kiện (Module quang SFP sử dụng cho cổng SFP Giga)

 SW3825-24

 SFP, 5Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Multi-mode, 850nm 

 SW3825-34

 SFP, 10Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm  

 SW3825-35

 SFP, 10Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

 SW3825-44

 SFP, 20Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-45

 SFP, 20Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

 SW3825-54

 SFP, 40Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

 SW3825-55

 SFP, 40Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

 SW3825-64

 SFP, 60Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-65

 SFP, 60Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

 SW3825-74

 SFP, 80Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-75

 SFP, 80Km, 1.25Gbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

 SW3825-84

 SFP, 100Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

 SW3825-94

 SFP, 120Km, 1.25Gbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1550nm

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Switch Ethernet 24 cổng FE + 2 cổng GE + 2 cổng TX/SFP" tại đây)

Switch quang Antenna khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898