Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B, Converter quang 1 sợi 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B Loại 1 sợi quang là sản phẩm được phân phối độc quyền tại thegioicapquang.com.vn. Media converter Gnet cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với giá thành rẻ tại hà nội, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 60Km với cáp Single-mode

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B, Converter quang 1 sợi 10/100Mbps
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B

5 sao bởi 24784 khách hàng
Giá bán: 580.000 VND
Code#: 5192
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B chính hãng

Bộ chuyển đổi quang điện là một loại thiết bị có công dụng chuyển đổi tín hiệu quang điện và ngược lại, các bạn cũng có thể gọi thiết bị này là Converter quang hoặc Media Converter.

Với các tính năng nổi bật Bộ chuyển đổi quang điện – Converter quang HHD-110G-20A/B là một trong 4 mã sản phẩm được khách hàng ưa chuộng sử dụng nhiều nhất thời gian qua.

Giới thiệu sản phẩm Converter quang G-NET HHD-110G-20A/B

Converter quang HHD-110G-20A/B là một bộ chuyển đổi thương hiệu G-NET Đài Loan và được phân phối độc quyền bởi Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất tại khu vực Miền Bắc. Bộ chuyển đổi HHD-110G-20A/B tốc độ 10/100 là loại thiết bị 1 sợi quang sử dụng theo cặp với 2 đầu phát và nhận A và B khác nhau.

Converter quang HHD-110G-20A/B 10/100 chính hãng

Bộ sản phẩm Converter quang 1 sợi 10/100 hãng G-NET

Hình ảnh: Bộ sản phẩm Converter quang 1 sợi 10/100 hãng G-NET

Media Converter HHD-110G-20A/B hoạt động ở bước sóng 1300nm, có khoảng cách truyền dẫn tương đối xa ( tối thiểu là khoảng 20Km ) và có thể lên đến 120Km trên đường truyền chuẩn cáp Singlemode.Bộ chuyển đổi quang điện HHD-110G-20A/B có thể sử dụng với cả 2 chuẩn Singlemode và Multimode.Cao 30mm, rộng 110mm và sâu 140mm là kích thước của converter quang HHD-110G-20A/B, nhỏ gọn như giúp người dùng dễ dàng mang theo, triển khai và tiết kiệm không gian sử dụng thiết bị hơn.

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang tốc độ 10/100mbps bao gồm 2 thiết bị chuyển đổi là 2 đầu phát và nhận được bọc bởi 1 lơp túi ni lông, 1 nguồn 5 VDC 1A kèm theo là sách hướng dẫn sử dụng sản phẩm.

Converter quang HHD-110G-20A/B hãng G-NET

Đèn LED bộ Converter quang hãng G-NET

Converter 1 sợi quang hãng G-NET

Hình ảnh: Converter quang G-NET HHD-110G-20A/B tốc độ 10/100mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet media converter được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu Ethernet 10/100 BaseTx sang tín hiệu Ethernet 100BaseSx, với tính năng Plug-and-play, thiết bị này được sử dụng để mở rộng mạng LAN trên môi trường truyền cáp quang cho các ứng dụng như: truyền đường trục, mạng LAN trong tòa nhà, tổ chức, truyền tin trong biệt khu, chi nhánh, hệ Enterprise, FTTB, FTTC, Ứng dụng của nhà mạng.

Nguồn Converter quang G-NET

Hình Ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B

Thông số kỹ thuật Media converter Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B:

- Mã sản phẩm: G-NET HHD-110G-20A/B

- Chuẩn: support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

- Tốc độ cổng điện: 10/100 Mbps

- Tốc độ cổng quang: 100 Mbps/155 Mbps

- Khoảng cách cổng điện: 100m/ 328 ft

- Khoảng cách công quang: 20 km

- Loại cáp điện: cáp mang cat 5, 6

- Loại cáp quang: cáp quang singlemode, cáp quang multimode

- Bước sóng cổng quang: 850nm- cáp đa mode (Multi mode), 1310nm, 1550nm - cáp quang đơn mode (Single mode)

- Đầu kêt nối công điện:1 cổng RJ45

- Đầu kết nói cổng quang: 1 Khe cắm SFP

- Nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ 65°C

- Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 70°

- Nguồn: 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

Các bộ chuyển đổi quang điện cùng loại

Converter quang G-NET HHD-110G-20A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km, (TX: 1310nm) Singlemode, sử dụng dây nhảy quang SC (SM).

Converter quang G-NET HHD-110G-40A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km, (TX: 1310nm) Singlemode, sử dụng dây nhảy quang SC.

Converter quang G-NET HHD-110G-60A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km, (TX: 1310nm) Singlemode, sử dụng dây nhảy quang SC.

Converter quang G-NET HHD-110G-80A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km, (TX: 1310nm) Singlemode, sử dụng dây nhảy quang SC.

Converter quang G-NET HHD-110G-100A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km, (TX: 1310nm) Singlemode, sử dụng dây nhảy quang SC.

Converter quang G-NET HHD-110G-120A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km, (TX: 1310nm) Singlemode, sử dụng dây nhảy quang SC.

Thegioicapquang.com.vn đã và đang phân phối các sản phẩm converter quang - bộ chuyển đổi quang điện G-NET chính hãng bảo hành 2 năm, hỗ trợ 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng với các lỗi kĩ thuật, có đầy đủ các giấy tờ chứng nhận xuất xưởng và chứng nhận chất lượng sản phẩm CO, CQ cung cấp cho các khách hàng, dự án trong và ngoài nước.

>> Xem thêm:

- Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

- Nguyên lý hoạt động của bộ chuyển đổi quang điện

- Phân biệt bộ chuyển đổi quang điện 10/100 và 10/100/1000

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B" tại đây)
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898