Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Tìm hiểu về cáp quang Singlemode

Cáp quang Singlemode hay còn gọi là cáp quang đơn mode loại cáp quang được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng hệ thống mạng viễn thông hiện nay.
Sợi dây cáp quang Singlemode có đường kính lõi 0,9mm hoạt động ở bước sóng 1310nm, 1550nm, 1625nm truyền tín hiệu trên một đường thẳng và xa hơn nhiều so với cáp quang Multimode. Cáp Singlemode có tốc độ đường truyền có thể lên đến 1,25G.

Các loại cáp quang Singlemode phổ biến

Cáp Singlemode đa dạng về chủng loại được ứng dụng trong nhiều những hệ thống khác nhau, một số loại chính như:
Cáp quang treo Singlemode
Cáp quang Singlemode chôn trực tiếp
Cáp quang luồn cống Singlemode PKL
Cáp quang tự treocáp khoảng vượt Singlemode
Một số các sản phẩm nổi bật, bán chạy nhất trên thị trường như:
Cáp thuê bao 2FO, cáp quang singlemode 4FO, cáp quang luồn cống 4FO

Mua dây cáp quang Singlemode ở đâu?

Hợp Nhất đơn vị phân phối cáp quang, thiết bi vật tư quang úy tín lâu năm trên thị trường. Các sản phẩm của chúng tôi luôn có đầy đủ CO,CQ chứng nhận chất lượng và xuất xứ của sản phẩm.
Khi mua cáp quang Singlemode tại Hợp Nhất các bạn sẽ được:
-Sở hữu những sản phẩm chính hãng chất lượng cao
-Được tư vấn hỗ trợ về giá và giải pháp liên quan đến sản phẩm
-Miễn phí vận chuyển trong phạm vi nội thành và hỗ trợ với tất cả các đơn hàng ngoài phạm vi.
Hãy liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.
9/10

Cáp quang Single mode, Dây cáp quang

0966 100110 - 0936 559898