Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode FC-ST, Dây nhảy quang FC/UPC-ST/UPC Singlemode

Dây nhảy quang FC-ST Singlemode 1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng 2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng 3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex 4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play 5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang Singlemode FC-ST, Dây nhảy quang FC/UPC-ST/UPC Singlemode
Dây nhảy quang Singlemode FC-ST

5 sao bởi 21974 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 4997
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Dây nhảy quang FC-ST Singlemode | PATCHCORD-FC/ST-SM | DYSFO CORNING

Dây nhảy Singlemode FC ST, dây Singlemode FC STOM2 được sử dụng chủ yếu để làm cầu nối, chuyển đổi tín hiệu điện từ Rơ le quan các hộp phối quang ODF và chuyển đổi qua ODF truyền các tín hiệu hình ảnh, âm thanh tới các bộ Video Converter quang. Dây Singlemode FC ST có thiết kế đặc biệt với 2 đầu khác biệt, trong đó: Một đầu là FC (đầu tròn) và ST là đầu còn lại. Đầu ST được kết nối với các Rơ le điện và hiện nay loại đầu này không được dùng phổ biến như trước kia nữa.
Dây nhảy FC ST Singlemode có 2 loại đường kính 2.0mm và 3.0mm để quý khách hàng có thể dễ dàng lựa chọn và sử dụng trong các không gian khác nhau. Bên ngoài dây FC ST Singlemode cũng có các thông tin về sản phẩm. Dây có các kích thước chiều dài khác nhau trong đó phổ biến nhất là 3m, 5m, 10m. Qúy khách hàng hoàn toàn có thể đặt sản xuất dây nhảy FC ST theo khoảng cách mà mình cần.

Dây nhảy quang FC/UPC-ST/UPC Singlemode

Hình ảnh:Dây nhảy quang Singlemode FC-ST, PATCHCORD FC-ST

Đặc điểm kỹ thuật dây nhảy Singlemode FC ST

Đầu nối phải:FC/ST, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái:ST/FC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm dây nhảy cáp quang Singlemode FC ST

Loại:FC/ST9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối:FC/ST
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Kích cỡ, màu sắc:
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Bảng thông số dây nhảy FC ST Singlemode
Bảng thông số sản phẩm dây nhảy Singlemode FC ST

Bảng giá dây nhảy Singlemode FC ST hãng DYS

Giá dây nhảy Singlemode FC ST Single mode hãng DYS

Bảng giá dây nhảy Singlemode FC ST hãng DYS

Trên đây là toàn bộ thông tin về sản phẩm dây Singlemode FC ST OM3 đang được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ CO,CQ. Để biết thêm các thông tin về sản phẩm hoặc để được tư vấn các giải pháp về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp HOTLINE 0966 100 110.

Rất hân hạnh được đón tiếp!

>>Tham khảo:

Sự khác nhau giữa dây nhảy Singlemode và Multimode

Những loại dây nhảy quang phổ biến

Những chi tiết kĩ thuật cần biết về dây nhảy quang

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode FC-ST" tại đây)

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898