Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây hàn quang LC Singlemode, Dây Pigtail LC Singlemode giá rẻ tại Hà Nội

Dây hàn quang loại dây được sử dụng để kết nối các sợi cáp quang với hộp phối quang ODF, dưới đây là sản phẩm dây nhảy quang LC Singlemode xin mời các bạn cùng tìm hiểu.

Dây hàn quang LC Singlemode, Dây Pigtail LC Singlemode giá rẻ tại Hà Nội
Dây hàn quang LC Singlemode

5 sao bởi 1524 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5296
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Dây hàn quang LC/UPC

Dây hàn quang LC là gì? Dây hàn quang LCmột loại dây hàn quang được sử dụng để nối , chuyển tiếp đường truyền cáp quang với các hộp ODF quang để chuyển đổi tín hiệu sang các thiết bị chuyển đổi quang điện.
Dây hàn SinglemodeLC được gắn sẵn một đầu là đầu kết nối loại LC (loại đầu vuông nhỏ) chúng được dùng với các loại Adapter LC, đầu còn lại được để trống để hàn (đấu nối) với cáp quang và cố định bằng ống co nhiệt. Dây nối Singlemode LC có đường kính 0,9mm và khác với dây Multimode , dây nối cáp quang Singlemode LC có nhiều sợi màu khác nhau như các dây hàn SC, dây hàn FC Singlemode. Đầu nối LC Singlemode có màu xanh dương của chuẩn UPC, trên đầu kết nối được bịt bằng một nốt nhựa đảm bảo đầu tiếp xúc sợi quang không bị ảnh hưởng, đảm bảo tính an toàn suy hao đầu quang.
Dây hàn quang LC Singlemode giá rẻ
Đầu nối LC dây hàn quang Singlemode
Hình ảnh: Dây hàn quang LC Singlemode giá rẻ
Dây hàn quang Singlemode LC/UPC có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chịu được lực căng tốt, chúng chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống sử dụng công nghệ mạng GPON. Khác biệt một chút so với dây nhảy quang, các loại dây hàn quang thường không có in thông tin của sợi trên dây mà chỉ lưu ở trên vỏ.

Đặc trưng của dây nhảy quang LC/UPC Singlemode

Đầu nối LC Singlemode UPC
Đầu nối LC Singlemode UPC
Hình ảnh: Đầu nối LC Singlemode UPC
- Dây nhảy loại Singlemode
- Vỏ là 12 sợi màu sắc khác nhau
- Đường kính sợi chỉ 0,9mm
- Một đầu kết nối LC/UPC
- Chiều dài dây nhảy quang chỉ 1m
- Chất liệu vỏ sợi dây là PVC dẻo dai
Dưới đây là hình ảnh của dây hàn quang LC/UPC Singlemode được phân phối bởi thietbiquang.net

Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC/UPC Singlemode

Dây hàn quang LC  Singlemode giá rẻ
Hình ảnh:Dây hàn quang LC / UPC Singlemode
-Tên sản phẩm: Dây hàn quang LC Singlemode
- Loại: Chuẩn Singlemode
-Đầu kết nối: LC/UPC
-Hãng: DYS (DYSFO)
-Vỏ: PVC
-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db
-Đường kính: 0,9mm
-Độ uốn cong: > 3cm
-Chiều dài: 1m
-Màu sắc: Non-PVC 12 màu sắc khác nhau

Ứng dụng của dây hàn quang LC giá rẻ chuẩn Singlemode

-Nối sợi cáp quang với Adapter trong hộp phối quang ODF
-Giúp chuyển đổi tín hiệu với các bộ chuyển đổi quang điện trong hệ thống mạng
Trên đây là các thông tin về sản phẩm dây hàn quang LC/UPC Singlemode, hi vọng những thông tin trên sẽ hữu ích với bạn.
Bạn có nhu cầu sử dụng , có những thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua Hotline 0936 559898 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây hàn quang LC Singlemode" tại đây)

Dây hàn quang LC khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898