Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20, Converter quang

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20 là sản phẩm được phân phối độc quyền tại thegioicapquang.com.vn. Fast Ethernet Single Fiber cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode.

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20, Converter quang
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20

5 sao bởi 24426 khách hàng
Giá bán: 530.000 VND
Code#: 5191
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM.

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20,Media converter Gnet 10/100 HHD-120G-20

Bộ chuyển đổi quang điện hay còn gọi là Converter quang (Fiber Media Converter ) là một thiết bị sử dụng 2 giao diện truyền dẫn cơ bản cáp đồng và cáp quang.Converter quang đóng vai trò truyền dẫn và chuyển đổi các tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại.

Media Converter 2 sợi quang 10/100Mbps

Khe cắm quang Converter 2 sợi quang

Tem bảo hành và mặt sau Converter 2 sợi quang 10/100

Nguồn Converter 2 sợi quang 10/100

Hình ảnh: Converter HHD-120G-20 hãng G-NET

Giới thiệu sản phẩm Converter quang HHD-120G-20 10/100mbps hãng G-NET

Bộ chuyển đổi HHD-120G-20 là loại sử dụng 2 sợi quang, tốc độ 10/100mbps có khoảng cách truyển dẫn tối thiểu 20Km và tối đa 120Km trên cáp quang Singlemode.Bộ sản phẩm Converter quang (Fiber Media Converter HHD-120G-20 G-NET) bao gồm 1 thiết bị chuyển đổi tín hiệu hai sợi quang loại đầu cắm SC, 1 nguồn 5VDC 1A, một sách hướng dẫn sử dụng.

Thông tin ở mặt sau Converter G-NET

Hình ảnh: Thông tin ở mặt sau Converter 2 sợi quang 10/100 G-NET

Converter quang HHD-120G-20 sản phẩm được sản xuất và cung cấp bởi hãng G-NET một thương hiệu lớn tại Đài Loan và đây cũng là một dòng sản phẩm thế hệ mới loại 2 sợi quang tốc độ 10/100 Mbps đang được thị trường ưa chuộng và sử dụng. Thay vì chỉ sử dụng một chuẩn truyền dẫn có thể là Singlemode hoặc Multimode như các loại Converter quang khác trên thị trường.Sản phẩm Converter HHD-120G-20 chính hãng G-NET có thể sử dụng cho cả 2 đường truyền cáp quang Singlemode và Multimode, điều có nghĩa là dù bạn sử dụng đường truyền là cáp quang Singlemode hay cáp quang Multimode thì cũng đều có thể dùng trên 1 thiết bị này (HHD-120G-20).

Bộ Converter G-NET HHD-120G-20 10/100Mbps

Hình ảnh: Bộ Converter G-NET HHD-120G-20 10/100Mbps

Với đường truyền là cáp quang Singlemode (sợi đơn mốt) khoảng cách truyền dẫn tối thiểu là 20Km và có thể lên Max đến 120Km (đây là lý do mà cáp quang Singlemode thường được sử dụng nhiều hơn cáp quang Multimode).

Converter quang điện HHD-120G-20 được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu Ethernet 10/100 BaseTx sang tín hiệu Ethernet 100BaseSx, với tính năng Plug-and-play, thiết bị này được sử dụng để mở rộng mạng LAN trên môi trường truyền cáp quang cho các ứng dụng như: truyền đường trục, mạng LAN trong tòa nhà, tổ chức, truyền tin trong biệt khu, chi nhánh, hệ Enterprise, FTTB, FTTC, Ứng dụng của nhà mạng.

Thông số kỹ thuậtMedia converter Gnet 10/100HHD-120G-20

- Mã sản phẩm: HHD-120G-20

- Hãng: G-NET ( Đài Loan )

- Chuẩn: support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

- Tốc độ cổng điện: 10/100 Mbps

- Tốc độ cổng quang: 100 Mbps/155 Mbps

- Khoảng cách cổng điện: 100m/ 328 ft

- Khoảng cách công quang: 20 km

- Loại cáp điện: cáp mang cat 5, 6

- Loại cáp quang: cáp quang singlemode, cáp quang multimode

- Bước sóng cổng quang: 850nm- cáp đa mode , 1310nm, 1550nm - cáp quang đơn mode

- Đầu kêt nối công điện:1 cổng RJ45

- Đầu kết nói cổng quang: 2 Khe cắm SFP

- Nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ 65°C

- Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 70°

- Nguồn: 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

Sản Phẩm cùng loại:

HHD-120G-40: SFP, 40km, support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

HHD-120G-60: SFP, 60km, support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

HHD-120G-80: SFP, 80km, support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

HHD-120G-100: SFP, 100km, support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

HHD-120G-120: SFP, 120km, support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter

Hiện tại Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đang là đơn vi phân phối cấp 1 sản phẩm Converter quang – Bộ chuyển đổi quang điện chính hãng G-NET tại Hà Nội có đầy đủ các giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ sản phẩm (CO,CQ), bảo hành theo hãng lên đến 2 năm và đặc biệt hơn là chương trình 1 đổi 1 trong 12 tháng với các sản phẩm có vấn đề về kĩ thuật.

Các bạn vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo 2 số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết về giải pháp cũng như các thông tin về sản phẩm Converter quang – Bộ chuyển đổi quang điện chính hãng G-NET.

>> Xem thêm:

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Nguyên lý hoạt động của bộ chuyển đổi quang điện.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20" tại đây)
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898
Chính hãng G-Net Toàn quốc, VN 0966100110 - 0936559898

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898