Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang FC FC Multimode, Dây PatchCord FC FC Multimode OM2 chính hãng

Dây nhảy quang Multimode FC FC loại dây nhảy quang được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng truyền tải âm thanh, hình ảnh được ưa chuộng trên thị trường. Dây FC FC Multimode OM2 được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ CO,CQ,Bảo hành 12 tháng.

Dây nhảy quang FC FC Multimode, Dây PatchCord FC FC Multimode OM2 chính hãng
Dây nhảy quang FC FC Multimode

5 sao bởi 1212 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5303
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang Multimode FC FC

Dây nhảy Multimode FC FC một trong những loại dây nhảy Multimode được ứng dụng nhiều nhất trong việc chuyển đổi truyền tải tín hiệu hình ảnh, âm thanh.
Dây FC FC Multimode là một đoạn cáp quang Multimode, sợi đơn –Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có sẵn đầu kết nối quang: FC ( FC/PC, FC/UPC, FC/APC). Multimode FC FC có cấu tạo bao gồm 4 sợi đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang, mỗi đầu có 2 đầu FC để kết nối vào Adapter và các bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang. FC FC MultimodeOM2 cũng có đặc điểm của các loại dây nhảy Multimode khác như màu sắc, đường kính dây, lõi sợi quang và tất cả các thiết kế khác của dây nhảy Multimode.
Dây nhảy Multmode FC FC giá rẻ
Hình ảnh: Dây nhảy Multmode FC FC giá rẻ
Dây Multimode FC FC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
Dây nhảy quang Multimode FC FC được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN, Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment, Metro, Active Device Termination, FTTx, FTTH,...

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode FC-FC

- Đầu kết nối FC : FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
- Đầu kết nối FC : FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
- Kiểu sợi quang : Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
- Bước sóng: SM: 800~1000nm
- Độ uốn cong: R ≥ 3cm
- Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
- Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Bảng thông số kỹ thuật dây Multimode FC FC
Bảng thông số kỹ thuật dây Multimode FC FC
Kích cỡ & mầu sắc
- Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
- Bề dày core MM: 50 hoặc 62.5 microns
- Bề dầy Cladding: 125 microns
- Vỏ : PVC (OFNR-rated), MM: Mầu da cam
- Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng
- Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
- Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Bảng giá dây Multimode FC FC hãng DYS
Bảng giá dây Multimode FC FC hãng DYS
Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.
>> Tham khảo thêm: Những chi tiết kĩ thuật cần lưu ý với dây nhảy quang

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang FC FC Multimode" tại đây)

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898