Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh HHD-G1P,

Bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh hay còn gọi là Telephone Converter Fiber 1 sợi quang thiết bị chuyển đổi tín hiệu thoại RJ11 sử dụng cáp quang Singlemode truyền dẫn tín hiệu với khoảng cách có thể lên đến 120km.

Bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh HHD-G1P,
Bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh HHD-G1P

5 sao bởi 1979 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5310
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh HHD-G1P hãng G-NET

HHD-G1P bộ chuyển đổi quang thoại 1 sợi hãng G-NET sử dụng 1 kênh điện thoại hoạt động trên nền tảng đường truyền cáp Singlemode có khoảng cách truyền dẫn tối đa lên đến 120km.

HHD-G1P Converter sử dụng cáp Singlemode và hoạt động trên bước sóng 1310nm – 1550nm, sử dụng đầu kêt nối FC hoặc có thể tùy biến thành các loại đầu nói SC ,ST tùy biến theo nhu cầu sử dụng.

Bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh HHD-G1P hoạt động bằng cách nhận tín hiệu từ Ethernet Switch thông qua một thiết bị chuyển nguồn đến Telephone Converter 1 kênh và chuyển đổi tín hiệu ra các đầu RJ11 là các thiết bị telephone kết nối.

Mặt sau bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh HHD-G1P hãng G-NET

HHD-G1P bộ chuyển đổi quang thoại hãng G-NET có đầy đủ các thông tin như Logo, các ký hiệu và hệ thống đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động và tốc độ đường truyền giúp bạn dễ dàng kiểm soát và theo dõi khắc phục khi có sự cố.

Mặt dưới của Converter quang thoại 1 sợinày có tem chứa đầy đủ các thông tin của sản phẩm như mã sản phẩm, hãng, loại cáp sử dụng, khoảng cách đường truyền, nguồn điện...

Thông số kỹ thuật cơ bản với bộ chuyển đổi quang thoại HHD-G1P

Cổng sợi quang

+ Mã sản phẩm: HHD-G1P

+ Hãng: G-NET

+ Đầu nối: FC

+ Kiểu sợi: chế độ sợi đơn mode A( sợi cáp Singlemode ) 9/125um

+ Khoảng cách: 0 ~ 120KM

+ Bước sóng: 1310 / 1550nm

Đặc điểm kỹ thuật điện

+ Công suất đầu vào: AC 100 ~ 240V, AC / DC 12 ~ 48V (tùy chọn)

+ Công suất đầu ra: DC5V2A

+ Sóng gợn sóng: ≤ 20mW

+ Tiếng ồn: ≤ 50mW

+ Bảo vệ nguồn: quá áp và bảo vệ quá dòng

+ Công suất tiêu thụ: ≤ 5W

Cổng điện thoại

+ Phương pháp mã hóa và giải mã: Bộ mã hóa PCM / 24 bit

+ Điều khiển tín hiệu: hỗ trợ tín hiệu trong dải trong suốt

+ Giao diện thiết bị đầu cuối giao tiếp: điện thoại thông thường, trao đổi SPC, đường dây điện thoại công cộng

+ Kết nối: điểm tới điểm, tel đến tel hot-line, tel và kết nối trao đổi SPC

+ Đầu nối: RJ11

Môi trường hoạt động

+ Nhiệt độ làm việc: -20 ~ + 70C

+ Nhiệt độ lưu trữ: -10 ~ + 85C

+ Độ ẩm làm việc: 0 ~ 95% không ngưng tụ

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm bộ chuyển đổi quang thoại HHD-G1P hãng G-NET vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang thoại 1 kênh HHD-G1P" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang thoại khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898