Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial, Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100

Bộ chuyển đổi quang điện PT-1100 Serial. 10/100Base-Tx to 100Base-Fx converter:bộ chuyển đổi singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 20km OPT-1100 là bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với loạt tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet.Bộ chuyển đổi này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial, Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial
Giá bán: 500.000 VND
Code#: 5019
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial

Bộ chuyển đổi quang điện là một sản phẩm đang rất được ưa chuộng trên thị trường viễn thông. Bởi sản phẩm này có rất nhiều ưu điểm nổi bật. Một trong số đó là khả năng chuyển đổi tín hiệu và truyền đi ở khoảng cách xa lên tới hàng trăm km trên nền cáp quang. Bài viết này chúng tôi sẽ gửi đến bạn thông tin về bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100. Nếu bạn đang có ý định sử dụng bộ chuyển đổi quang điện thì hãy đọc bài viết dưới đây để xem rằng liệu sản phẩm này có phù hợp với nhu cầu hiện tại của bạn.

Mục Lục Bài Viết

- Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100OPT-1100 Serial. 10/100Base-Tx to 100Base-Fx converter

- Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100

- Các bộ chuyển đổi Optone cùng dòng tương tự

- Tổng hợp các sản phẩm bộ chuyển đổi quang tốc độ 10/100

- Địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPTONE OPT-1100OPT-1100 SERIAL. 10/100BASE-TX TO 100BASE-FX CONVERTER.

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng . Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru. Bộ chuyển đổi quang điện này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100 Serial 2 sợi quang

CÁC TÍNH NĂNG CHÍNH CỦA BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-1100

CÁC TÍNH NĂNG TIÊU CHUẨN
Nhà phân phối Thế giới cáp quang
Mã sản phẩm OPT-1100
Tiêu chuẩn IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX MDI/MDI-X Auto Negotiation
Đèn LED POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL
Bước sóng Multi-mode: 1310nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm
Khoảng cách tối đa 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km
Nguồn cung cấp 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz
Công suất đầu vào 1A + 5V
Kích thước 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)

CÁC BỘ CHUYỂN ĐỔI OPTONE CÙNG DÒNG TƯƠNG TỰ

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHẨM
OPT-1100 10/100M Multi-mode 1310nm 2km
OPT-1100S25 10/100M Single-mode 1310nm 25km
OPT-1102S2 10/100M Single-mode 1310nm 25km 2*RJ45 ports
OPT-1100S40 10/100M Single-mode 1310nm 40km
OPT-1100S60 10/100M Single-mode 1310nm 60km
OPT-1100S100 10/100M Single-mode 1550nm 100km
OPT-1100S120 10/100M Single-mode 1550nm 120km
OPT-1200S25 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 25km
OPT-1200S40 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 40km
OPT-1200S80 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 80km

TỔNG HỢP CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TỐC ĐỘ 10/100

SẢN PHẨM MÔ TẢ SẢN PHÂM
Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền từ 10-120km.
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 20km.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60200 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 2 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi video sang quang 3Onedata SWV60400 Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 4 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi Video sang quang 3Onedata SWV60800 Serial Chuyển đổi tín hiệu video sang quang, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền 80km, 8 kênh video quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-144G/PGE-20 Hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, chuẩn PoE, IEEE.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-120G-20 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 2 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện Gnet 10/100 HHD-110G-20A/B Chuyển đổi tín hiệu quang điện, hãng G-Net, khoảng cách truyền 20km, tốc độ 10/100, gồm 1 sợi quang.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial Tốc độ:10/100M, chuẩn:Multi-mode, bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Hãng: UTEK, tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 60km, chuẩn singlemode, bước sóng 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1300 Serial Tốc độ: 10/100M, chuẩn: Multi-mode bước sóng: 1310nm khoảng cách: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial Tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 20km, chuẩn singlemode, bước sóng:1310nm-1550nm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605 Tốc độ:10/100M, chuẩn multimode, khoảng cách truyền: 2km.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Tốc độ:10/100M, khoảng cách truyền: 120km-singlemode, 2km-multimode.
Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang UT-2077 Hãng: UTEK, mã: UT-2077, chuẩn multimode, tốc độ: 10/100M, khoảng cách: 2Km.
Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277 SM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 20Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 Multi-mode 2KM UT-277MM Hãng: UTEK, mã: UT-277MM, tốc độ RS-232: 115.2Kbps, RS485/RS422 tốc độ: 460Kbps, khoảng cách: 4Km.
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 Hãng: UTEK, mã sản phẩm: UT-2278, bước sóng làm việc 1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet media converter Có 16 cổng rack, là bộ nguồn tập trung giúp dễ dàng quản lý các converter.
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX/RX-1310nm.
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 20km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100, khoảng cách 25km, TX-1310nm, RX-1550nm.
Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS Chuyển đổi tín hiệu quang điện, tốc độ 10/100M, 3 cổng UTP, 2 cổng quang singlemode, bước sóng 1310nm, 1550nm, khoảng cách: 20~100 km.
Bộ Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-1100 UY TÍN?

Hiện tại trên thị trường có rất nhiều địa chỉ mua hàng bộ chuyển đổi chuyển đổi quang điện OPT-1100. Nhưng để lựa chọn được một địa chỉ mua hàng uy tín thì khách hàng gặp rất nhiều khó khăn. Nếu bạn chưa tìm được địa chỉ mua hàng uy tín thì có lựa chọn chúng tôi. Hợp Nhất nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.

- Các sản phẩm của chúng tôi đều đảm bảo chất lượng tốt nhất

- Giá thành ưu đãi và cạnh tranh nhất thị trường

- Ngoài ra chúng tôi còn có đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ bạn giải đáp mọi thắc mắc về sản phẩm.

Mong rằng với bài viết này bạn sẽ có lựa chọn được sản phẩm phù hợp với nhu cầu hiện tại. Liên hệ theo Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Các bạn vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial cũng như các sản phẩm khác trên Website.

>> Xem thêm:

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?